Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

một cái "vô cùng vô cùng" quan trọng mà mình muốn hỏi là lúc làm thì fake ip là một chuyện nhưng đến lúc nó pay lại là chuyện khác, lỡ lúc nó pay nó check ra ip mình là Việt Nam thì làm sao? mà mình nghĩ các site lớn uy tín đều check kĩ trước khi pay nhỉ (tại thường pay bằng điểm đến mức min nhiêu đó nó mới cho pay) hay là lúc mình request payment mình phải fake rồi treo máy hoài đợi chừng nào nó pay xong rồi mới thôi? mình nghĩ hoài, nan giải là ở chổ đó!

thớt hay quá, newbie như mình vô coi cũng lượm lặt được nhiều hơn :D

Rất bổ ích cho newbie

- - - Updated - - -

một cái "vô cùng vô cùng" quan trọng mà mình muốn hỏi là lúc làm thì fake ip là một chuyện nhưng đến lúc nó pay lại là chuyện khác, lỡ lúc nó pay nó check ra ip mình là Việt Nam thì làm sao? mà mình nghĩ các site lớn uy tín đều check kĩ trước khi pay nhỉ (tại thường pay bằng điểm đến mức min nhiêu đó nó mới cho pay) hay là lúc mình request payment mình phải fake rồi treo máy hoài đợi chừng nào nó pay xong rồi mới thôi? mình nghĩ hoài, nan giải là ở chổ đó!
Cùng câu hỏi ạ , có pro nào giải thích dùm đc ko

bác nào up giùm cái máy ảo ạ!!

bài hay quá bác ơi:D

Mình cũng chơi offer, nhưng kiểu khác! Lúc nào có thời gian mình sẽ chia sẻ thêm cách của mình! Nhưng bài viết của bạn cung cấp cho mình rất nhiều kiến thức hữu ích!

Thanks!

Mình cũng chơi offer, nhưng kiểu khác! Lúc nào có thời gian mình sẽ chia sẻ thêm cách của mình! Nhưng bài viết của bạn cung cấp cho mình rất nhiều kiến thức hữu ích!

Thanks!
cho em hỏi xíu,em đang chiến mmo,muốn làm off,mình face ip bằng hss(hotspot) được không mấy anh chị???
dùng socks thì hên xui quá,vpn thì em chưa có tiền đầu tư.

qua' nhìu để newbie nghiên cứu
thanks

ễ hiêểu tâật, thank bạn

đánh giầu phát.Cái này có vẻ khó nhằn hơn PTC nhưng k biết có nhiều tiền hơn không ?

Help!!!!!!!!!!! Ai cho xin cái link máy ảo đi :(

tại sao làm phải fake IP nhỉ?

up cho cac mebie!....

Offer sao giờ khó chiến quá :( hjx hjx
anh em pro chia sẻ 1 chút kinh nghiệm đi
thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457