Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
rất bổ ích, thanks, đang học cách làm off download với auto insurance, cái off chỉ yêu cầu download thôi nhưng down về mà ko nhận đc point

sao máy ảo của chủ thớt, mình ko thay đổi nó được gì hết vậy nhỉ, khởi động lại là nó về như cũ

chưa gặp tình trạng này lần nào.hic

ai biết chỉ giúp với. :((

sao máy ảo của chủ thớt, mình ko thay đổi nó được gì hết vậy nhỉ, khởi động lại là nó về như cũ

chưa gặp tình trạng này lần nào.hic

ai biết chỉ giúp với. :((

đóng băng mà pa, bấm ctrl- shjt alt - F6 ... nhập 123456 ... chọn Thwa restart gì ấy quên ùi. rồi khởi động lại.
Cài xong làm lại bước đó chọn cái đầu tiên (frozen ...) gôgle thêm (hướng dẫn đóng mở băng) mà đọc

TÌnh hình là mình cài máy ảo của bác chủ thớt rùi và chạy nuột nhưng bị lỗi phông chữ ko đánh đc. Bác chủ thớt chỉ giùm mình với :(

o0fin0o

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Cảm ơn bạn. Mong chờ clip về chiến site US. Clip chiến site US hy vọng bạn chỉ dẫn và nói kỹ chút về một số vấn đề như việc site US check IP khi kiểm tra off, check IP khi paid, check IP khi login logout, rồi thì hệ thống paid của site US là auto pay theo một thời gian nhất định hay pay thủ công, rồi thì nên sử dụng VPN, hay sock hay gì để chiến các site US. Cảm ơn bạn lần nữa dù đã bấm thanks ^^ .

haikatitu

Hero
Reactions
425
MR
0.092
Follow me on Facebook
Clip hướng dẫn có giá trị rất cao .. cho newbie , nhưng phần thể hiện clip .. giọng nói k dc ấm và truyền cảm cho lắm :binhsua146:

Làm tiếp các clip sau nữa đi cậu :binhsua168:

Clip hướng dẫn có giá trị rất cao .. cho newbie , nhưng phần thể hiện clip .. giọng nói k dc ấm và truyền cảm cho lắm :binhsua146:

Làm tiếp các clip sau nữa đi cậu :binhsua168:
Không nghe được củng ráng nghe đi bạn
trách móc người ta lần sau ko thèm làm video nữa đâu
đừng buồn nha chủ thớt hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1