Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

Chửa thấy ai được thanks nhiều như thớt bái phục thật.:binhsua39:
CŨng đang tìm hiểu cái này mà hơi phức tạp khá khó,........:binhsua46:

Cho tớ hỏi hiện bác nào còn ăn dc con galaxy này ko vậy? tớ chơi hoài mà chả ăn dc con nào? :binhsua123::binhsua123:

Cho tớ hỏi hiện bác nào còn ăn dc con galaxy này ko vậy? tớ chơi hoài mà chả ăn dc con nào? :binhsua123::binhsua123:

em cũng như bác. chơi 10acc mà miss hết 10. tốn time vãi, mà thấy point cao lại thèm. bà mẹ thằng galaxy.
ai có kinh nghiệm chỉ lead con này với. thạnk u

bác nào cho e hỏi sao e cài đi cài lại cái phần mền, vmware play mà ko cài dc. có thông báo lỗi ntn. phiền bác nào xem cho e lỗi đó là j ạ. Thank

bác nào cho e hỏi sao e cài đi cài lại cái phần mền, vmware play mà ko cài dc. có thông báo lỗi ntn. phiền bác nào xem cho e lỗi đó là j ạ. Thank

Cài lại Win bạn nhé. Lỗi này chắc là lỗi về win bạn rầu

Chủ thớt cho mình hỏi mình setup dc máy ảo rùi..Nhưng sao vào máy ảo ko có mạng nhj~.. hjx Mình xài lap có khi nào nó ko có driver wifi ko nhj~..!! hjx . Vào dc như bt nhưng lại ko có mạng trên XP @@ hjx hjx . Đó mình xài vitourbox vẫn bt` mà..!! . help mình tý với thớt >"<

Chủ thớt cho mình hỏi mình setup dc máy ảo rùi..Nhưng sao vào máy ảo ko có mạng nhj~.. hjx Mình xài lap có khi nào nó ko có driver wifi ko nhj~..!! hjx . Vào dc như bt nhưng lại ko có mạng trên XP @@ hjx hjx . Đó mình xài vitourbox vẫn bt` mà..!! . help mình tý với thớt >"<

cậu lúc cài máy ảo có chỉnh cái internet setting là NAT gì đó k ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week