Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

dạo này đang có task find content from web ấy, nếu làm full ngày cũng dc 27$, ít time cũng dc 10$ r

tiền mình rút 6 ngày cũng mới về sáng nay, bác có tip gì làm ko 1 tháng bác làm đc nhìu thế
Mình không có tip gì hết. mình nghĩ phần rating rất quan trọng để giúp mở thêm task đấy bác, nó phụ thuộc 2 yếu tố: chất lượng công việc (đọc kỹ hướng dẫn và làm cẩn thận) và độ thường xuyên bác làm task

Mình làm nhiệm vụ find content from web, mỗi ngày tối đa chắc dc tầm 26$
Nhiệm vụ tiếng gì vậy bro, chắc ko phải ai cũng có nhỉ ?

Tiếng Anh hoặc Tây Ban Nha. Cái này tuỳ người có thì phải (Chắc dựa vào rating)
nhiệm vụ này mình làm từ tháng 11, nhưng khi đó chỉ dc 4-8$/ ngày, từ đầu tháng nay nhiệm vụ mở liên tục trong 2,5 ngày, nghỉ 0,5 ngày lại có mới. Rating tháng trước mình 980 gì đó, tháng này kiếm nhiều hơn mà rating chỉ có 518. Rút tiền 2 hôm r chưa về, lại vấn đề cuối tháng nào cũng bị.

nhiệm vụ này mình làm từ tháng 11, nhưng khi đó chỉ dc 4-8$/ ngày, từ đầu tháng nay nhiệm vụ mở liên tục trong 2,5 ngày, nghỉ 0,5 ngày lại có mới. Rating tháng trước mình 980 gì đó, tháng này kiếm nhiều hơn mà rating chỉ có 518. Rút tiền 2 hôm r chưa về, lại vấn đề cuối tháng nào cũng bị.
Tháng này rating giảm mạnh nhưng đúng là kiếm nhiều hơn thật, tháng trước mình 780, tháng này tụt không phanh xuống 416

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom