Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

vào làm training mà nó cứ quay hoài ko ra task

rút thử paypal lần đầu 0.37 usd mất 4 ngày, lần sau rút 2.7 usd mất 1h là tiền về Paypal. Thành ra hên sui thôi.

ông nào rút mà thấy nút cancel là lâu mới về, chọn giờ lành khác cancel đi rồi rút lại là được, về liền trong mấy phút

app còn ngon ko mọi người

mọi người cho mình hỏi có thể lập thêm acc không ạ, chứ acc hiện taị ban đầu chưa biết làm xếp hạng kém quá không kiếm đc mấy

mọi người cho mình hỏi có thể lập thêm acc không ạ, chứ acc hiện taị ban đầu chưa biết làm xếp hạng kém quá không kiếm đc mấy
thông thường nhiệm vụ nếu còn sẽ xuất hiện trở lại sau 1-2 ngày. Có thể lập acc mới với ví rút khác, nhưng cẩn thận vì mình cũng đã từng bị yêu cầu xác minh vs ảnh chụp có viết mã và cmt.

Bác làm dần rồi cải thiện điểm thôi, không sau đâu bác. Em từ 100 làm lên dần 300. Lập 2 acc bị bay acc đó bác

thông thường nhiệm vụ nếu còn sẽ xuất hiện trở lại sau 1-2 ngày. Có thể lập acc mới với ví rút khác, nhưng cẩn thận vì mình cũng đã từng bị yêu cầu xác minh vs ảnh chụp có viết mã và cmt.
cảm ơn bác
Bác làm dần rồi cải thiện điểm thôi, không sau đâu bác. Em từ 100 làm lên dần 300. Lập 2 acc bị bay acc đó bác
cảm ơn bác trc e hơn 200 xong tụt còn có mấy chục h đang cày lên 150 rồi mà đào tạo lại đc 100đ ko thấy nó tăng thêm mấy mà còn giảm. ko biết nó tính điểm xếp hạng kiểu j

cho mình hỏi mình tải bài khảo sát trang nó cứ xoay tròn thế nhỉ , mình cũng không xài trình block quảng cáo nào

cho mình hỏi mình tải bài khảo sát trang nó cứ xoay tròn thế nhỉ , mình cũng không xài trình block quảng cáo nào
Bạn thử xem có cài extension nào đang xung độy ko. Hồi xưa mình có extension ejoy, xong mình tắt đi lầ nó hết bị

App vẫn còn ok nha mọi người, mình mới rút tháng này
tiền mình rút 6 ngày cũng mới về sáng nay, bác có tip gì làm ko 1 tháng bác làm đc nhìu thế

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back