Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

t còn đang cố làm mấy task nga vì ngoài nó ra thì t chỉ còn mỗi 1 cái amazon nhật với mấy cái task tiếng anh vớ vẩn thưởng ít:popo_too_sad:

Có ai giống mình không? Mấy nhiệm vụ : kiểm duyệt báo chí, hotel reservation, lowest price mình thấy nó hiện lên, nhưng làm được 1 task thì hết(0.01)

Có ai giống mình không? Mấy nhiệm vụ : kiểm duyệt báo chí, hotel reservation, lowest price mình thấy nó hiện lên, nhưng làm được 1 task thì hết(0.01)
Bác còn làm đc 1 task, có khi còn train xong là mất luôn, tại vì có loại task là có giới hạn tổng số lần mà, ng khác làm nhanh thì bác k có task để làm thoi

Cái nv amazon làm lâu thấy bà cố, train đi train lại mấy chục lần nó mới cho làm giá 0.03/task. Mà bữa kia web bị bug hay gì mà đang làm 0.03 nhảy lên 0.2 / task, mà nó ra liên tục , thế là bữa đó ấm lòng chiến sĩ

Cái nv amazon làm lâu thấy bà cố, train đi train lại mấy chục lần nó mới cho làm giá 0.03/task. Mà bữa kia web bị bug hay gì mà đang làm 0.03 nhảy lên 0.2 / task, mà nó ra liên tục , thế là bữa đó ấm lòng chiến sĩ
Ngon thế, 0,2 là phải đúng trên 90 đó, t làm toàn tầm 70-90 là đc 0,03-0,05

0.03 thôi, bữa đó web bị gì ấy, tăng lên 0.2. bây giờ thì trở lại giá 0.03, mà task làm tốn thời gian quá

0.03 thôi, bữa đó web bị gì ấy, tăng lên 0.2. bây giờ thì trở lại giá 0.03, mà task làm tốn thời gian quá
Làm nhanh thì cũng đc mà sợ nhìn k kĩ lại sai,nhanh thì cũng 1p 1 cái, nếu mà đc 0,1 hoặc 0,2 mới là ok chứ ít hơn thì kiếm hơi chậm

làm amazon kiểu gì thế bạn, em làm rất khó ấy. Rõ chán điểm thấp. :(
Thì chọn cái 1 là đúng cái mà nó tìm, cái 2 là k chính xác nhưng mà chức năng thì như nhau, hoặc là nếu bán theo bộ mà k bán riêng lẻ thì cũng chọn 2, cái 3 là sản phẩm tìm thấy là 1 bộ phận của cái cần tìm hoặc là 1 sản phẩm khác đc dùng cùng với cái cần tìm,cái 4 là cái tìm thấy k liên quan đến cái cần tìm, cái 5 là cái cần tìm k có ý nghĩa hoặc k có ý nghĩa chính xác, cụ thể

Thì chọn cái 1 là đúng cái mà nó tìm, cái 2 là k chính xác nhưng mà chức năng thì như nhau, hoặc là nếu bán theo bộ mà k bán riêng lẻ thì cũng chọn 2, cái 3 là sản phẩm tìm thấy là 1 bộ phận của cái cần tìm hoặc là 1 sản phẩm khác đc dùng cùng với cái cần tìm,cái 4 là cái tìm thấy k liên quan đến cái cần tìm, cái 5 là cái cần tìm k có ý nghĩa hoặc k có ý nghĩa chính xác, cụ thể
nhưng bác thường làm được bao nhiêu điểm amazon ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom