Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

dốt quá nó không ra nữa em được 9.4 điểm.

Ông chủ top chả cập nhật nữa ! :popo_burn_joss_stick: thật là thiệt thòi cho các bạn nhưng mà 1 dự án cả chục người tạo topic thì loãng Forums lắm mong mấy bạn thông cảm.
cái nào chú ý thì mình đã thêm vô #1 rồi, còn task ngon thì mình chỉ cmt ae nào theo dõi thì theo mà làm thôi. bác cho em hỏi cái nữa là bây giờ mình không còn đc edit #1 nữa à ?

Cho e hỏi e add ví paypal thì thông báo ví chưa đc xác minh. mà ví của e có giao dịch cũng tầm 500$ rồi.
vấn đề ở đây là paypal của bạn chưa xác minh, giao dịch bao nhiêu ko phải vấn đề, bạn tìm bài viết về xác minh paypal để kiểm tra lại paypal của mình nhé.

2 ngày nay không thấy task "Kiểm duyệt nội dung bài viết" xuất hiện nữa, làm tiền kiếm sụt quá, ko biết xảy ra vấn đề gì

Các bác có thể giải thích cho em từng phần được không em đọc cái của nó mà không hiểu nhiều khi nội dung gợi cảm và khiêu dâm và nội dung bị cấm. Còn cái Clickbait và OK thì em chưa hiểu cho lắm. Ai giải thích giúp em với.

Em cũng chẳng có nhiệm vụ được làm bạn được bao nhiêu điểm em được 9.4
Mình đang là 434,1

View attachment 163491

Các bác có thể giải thích cho em từng phần được không em đọc cái của nó mà không hiểu nhiều khi nội dung gợi cảm và khiêu dâm và nội dung bị cấm. Còn cái Clickbait và OK thì em chưa hiểu cho lắm. Ai giải thích giúp em với.
Ấn lên nút Chỉ Dẫn góc trên bên phải màn hình, sẽ có giải thích chi tiết cho bạn, Clickbait là mấy cái dạng giật title câu view dùng tên người nổi tiếng ... còn OK thì là bài viết bình thường ko có vấn đề gì

Mình đang là 434,1

Ấn lên nút Chỉ Dẫn góc trên bên phải màn hình, sẽ có giải thích chi tiết cho bạn, Clickbait là mấy cái dạng giật title câu view dùng tên người nổi tiếng ... còn OK thì là bài viết bình thường ko có vấn đề gì

pro thế... em dốt quá nó không nhiệm vụ cho làm, bác nhiều nhiệm vụ chứ

pro thế... em dốt quá nó không nhiệm vụ cho làm, bác nhiều nhiệm vụ chứ
thực ra giỏi dốt ko quan trọng, nếu bạn làm hỏng nhiệm vụ đào tạo thì nhiệm vụ đó sẽ ko xuất hiện, tốt nhất là làm thật kỹ nhiệm vụ đào tạo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week