Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

Giờ ấn thử vào nó cứ trắng tinh. Reset, clear cache các kiểu rồi không được :(

đổi trình duyệt khác xem nhé, chrome, coccoc, yandex, firefox, brave, ...
t đổi hết r mà, chrome, brave với firefox đều đã thử qua. Tất cả đều clear cache rồi mới mở nhưng không được

t đổi hết r mà, chrome, brave với firefox đều đã thử qua. Tất cả đều clear cache rồi mới mở nhưng không được
thử Edge xem. Mình vô bằng chrome cũng trắng tinh, qua edge thì được.
Bác nào biết làm task tiếng Nga thì share với nào. Hồi xưa làm crowdflower ae chia sẻ nhiệt tình mà giờ toàn ăn mảnh rõ chán

thử Edge xem. Mình vô bằng chrome cũng trắng tinh, qua edge thì được.
Bác nào biết làm task tiếng Nga thì share với nào. Hồi xưa làm crowdflower ae chia sẻ nhiệt tình mà giờ toàn ăn mảnh rõ chán
Một số job Nga cũng khá dễ làm. Htrc mình làm cái đoán đèn xanh đèn đỏ cũng ngon. Mà mấy nay lại không thấy nữa. Như cái job bị trắng tinh ở trên kia lúc đầu vào thì thấy hơi nhiều thông tin nên cũng nản ấn đăng xuất luôn. Giờ vào lại thì không được. Để mình thử Edge xem sao

Đã thử chuyển sang Edge cũng không được. Chắc con job này lỗi rồi. Chuyển qua 3 4 cái Brower đều không được

demonstrate cho ae nhé. khá nhiều thông tin ae ko biết tiếng Nga tàu hỏa nhập ma đấy :(

task nhiều mà, mỗi tội toàn cái không làm đc, hài nhất mấy cái task bắt training chán chê ra rồi dc 1 task 0.01.

Mấy nay ra ít task thật. Anh em có thế không?
có khi cắp sách vở đi học thêm tiếng Nga ngố thôi :) mình thấy task Nga ngon mà ngon thì phải thông thạo tiếng bản xứ sửa lỗi sai khi tìm kiếm như kiểu ở VN đánh GG "phim sẽ" kiểu kiểu vậy :(

Last edited:
Mình làm nhiều acc cùng 1 lúc trên cùng máy tính, có chuyển tiền về được không mọi người, có bị ban acc không vậy. Em cảm ơn

có khi cắp sách vở đi học thêm tiếng Nga ngố thôi :) mình thấy task Nga ngon mà ngon thì phải thông thạo tiếng bản xứ sửa lỗi sai khi tìm kiếm như kiểu ở VN đánh GG "phim sẽ" kiểu kiểu vậy :(
Mấy nay toàn ra đúng cái nv bị lỗi trắng màn hình kia. Còn đâu ra lẻ tẻ mấy cái task việt :( Mấy task Anh cũng chả thấy đâu luôn. Bùn :(
Mình làm nhiều acc cùng 1 lúc trên cùng máy tính, có chuyển tiền về được không mọi người, có bị ban acc không vậy. Em cảm ơn
Bạn làm đã được lâu chưa. Bạn thử rút xem có vấn đề gì không. Mình cũng đang định thử lập acc mới train lại cẩn thận từ đầu xem sao. Chứ acc đang dùng bây giờ lúc đầu không biết train ltinh nên mấy cái task ngon chả thấy đâu cả :(

Học tiếng Nga ư, bỏ đi mà làm người bạn ơi, khoá kinh khủng,kk

bác có mẹo task so sánh 2 trang web của Nga ngố thì chỉ giáo ae với :(
Có chứ, mình có học sơ qua tiếng Nga, đc tàm 300 tiết học j đó hot à, có j mại nhắc mình, mình chỉ cho, nếu mà thêm may man bro kiếm đủ xiền cà-phê mỗi ngày đấy

Find user login url of the company . cái task này cop đúng url sao toàn báo none là sao các bác?

Find user login url of the company . cái task này cop đúng url sao toàn báo none là sao các bác?
cái này làm hơn loạn, 1 số url mình tìm được phải bỏ đuôi sau ?, 1 số url phải để en-us để vn là none, nhìn chung làm hết cũng chỉ đc 0.1, bạn bỏ qua cho đỡ ức chế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,608
170,712
Latest member
gloverares8
Back
Top Bottom