tokenwall !! một lần nữa nổi sóng

chả biết giỏi tới cỡ nào, hy vọng tokenwall là app cậu tự tìm ra tut rồi share, nếu không sẽ hổ thẹn với những người giúp cậu về tokenwall lắm
dân làm app có 1 điều éo ai nói cũng biết là ko bao giờ dc lộ app của mình làm
có thể chỉ kiên thức nhưng app là khong bao giờ chỉ
đôi điều như thế về app và tokenwall vốn dĩ siêu nát
Ở đời lắm kẻ thích thể hiện mà bạn ;)

hiazzz có những kẻ sợ mất miếng ăn hay sao mà lên cm này nọ. kiếm đủ rồi thì luợn cmmd .. có a e khác kiếm. tokenwall nó rất thăng trầm nhưng ko bao h die. có ngày co apps to có ngày apps thấp. nhưng lưu serial lại thì ko lo chết đói. tháng vẫn bình bình 1k obama .còn muốn mạnh thì đầu tư mua máy mua tools . tokenwall đang ưu tiên ip 5s ttở lên xuất hiện nhiều apps nhiều và cao điểm hơn. đợt này mình hơi bận . tuần sau rảnh mình port những apps lên điểm và cách chơi để lên... 1 lần nữa mình đính chính topic này là mình muốn thể hiện.. ( :D) .. bác nào gặp lôi nào thì pm mình tại topic luôn. ko gủi inbox nhé. vì mình muốn công khai cho a e cùng chiến . ko như mấy cái loại trên topic này cười này nọ rồi lại vào inbox hỏi.. chúc các bạn kiếm dc thật nhiều obama

còn thằng này nữa biết rồi ăn dc nhiểu rồi. ngứa mõm ah. cut ..
Toi noi that day nhe, khong biet do tools ufcpro bị lỗi hay vì cái gì nữa tôi bị lỗi robot cả thang nay rồi, vua roi dung dung cai cydia eraser cho con 5s con bi treo tao, dang bao halo no fix xem ma no chua bảo gì, the cau dung tools ios gi de choi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,657
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom