Airdrop TokenDrop - Site uy tín nhận Airdrop Exclusive

BJ52

Junior
Reactions
5
MR
0.000
TokenDrop là 1 web chuyên về list các ICO airdrop, bounty và quản lý danh mục các ICO airdrop mà bạn tham gia.

Tại TokenDrop, có những dự án airdrop đặc biệt dành cho ng dùng của TokenDrop (Exclusive Airdrop). Tại đây các bạn chỉ cần thực hiện vài nhiệm vụ xã hội đơn giản. TokenDrop sẽ lưu lại trong Account của bạn (với số tiền Airdrop tương ứng). Sau này khi phân phối, TokenDrop sẽ thông báo và trả về ví của bạn

Ngoài ra, những dự án ICO airdrop khác cũng được Token Drop list để người dùng của họ có thể tham gia. Khi tham gia những dự án kiểu này, muốn lưu vào Account của mình (để quản lý) thì chọn Mark as Joined để nó nhảy vào Account.

Đăng ký TOKENDROP
Non REF

Sau khi đăng ký xong, các bạn thoải mái chọn các dự án Airdrop mà bạn thích.

Thao tác rất dễ và nhanh.

Lưu ý: Sau khi đăng ký xong, cần điền các thông tin của mình trước nhé: (ví MEW, Tele…)

Screen Shot 2018-10-08 at 9.26.41 AM.png

Last edited:
k thấy điền ví mew bác nhỉ
Bạn vào My account - sẽ thấy có mục điền ví. Khi tham gia dự án Exclusive của tokendrop, chỉ cần bạn hoàn thành các nhiệm vụ xã hội, tất cả các dự án đó sẽ gửi về ví MEW mà bạn setup tại My Account của TokenDrop.

làm thế nào để lấy link ref airdrop mình đã tham gia ạ??
Bạn vào my account sẽ thấy link ref tokendrop nhé. Chỉ cần ref 1 lần khi đăng ký token account, mỗi lần ref của bạn tham gia airdrop nào sẽ tự nằm trong tuyến của bạn ạ.

Bạn vào my account sẽ thấy link ref tokendrop nhé. Chỉ cần ref 1 lần khi đăng ký token account, mỗi lần ref của bạn tham gia airdrop nào sẽ tự nằm trong tuyến của bạn ạ.
Ủa không có link ref riêng cho từng airdrop à bạn??

Sau khi đăng ký xong, cần điền các thông tin của mình trước nhé: (ví MEW, Tele…). Telegram, tw, fb, likedin đều chỉ cần dùng username hay sao bác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back