tối ưu vmware và bluestack

Tốc đọ đọc và ghi phụ thuộc rất nhiều vào kích thước file nữa, không phải cái gì cũng tính toán bằng con số rõ ràng được.

Tốc đọ đọc và ghi phụ thuộc rất nhiều vào kích thước file nữa, không phải cái gì cũng tính toán bằng con số rõ ràng được.

Cái này phải vấp vào thực tế mới thấy dc, ông kia chạy có 5 máy nó chưa lỗi, nhưng chạy đến hơn chục máy nó phát sinh lỗi, post lên đây để AE nào gặp thì xử giúp
Vậy mà có người mang lý thuyết suông ra giảng mới vui chứ :D

giờ lại gặp lỗi mới, bluestack chạy khoảng 12 tiếng là bị lỗi adb.exe rồi treo luôn. khởi động lại máy tính thì chạy bình thường. ngày nào mình cũng bị lỗi này. Đã cài lại win cài lại bluestack

giờ lại gặp lỗi mới, bluestack chạy khoảng 12 tiếng là bị lỗi adb.exe rồi treo luôn. khởi động lại máy tính thì chạy bình thường. ngày nào mình cũng bị lỗi này. Đã cài lại win cài lại bluestack
ngày nào m cũng phải reset máy 1 lần, để auto chạy 24/24 là fail.

Thật ra ai chạy cũng lỗi thôi, có điều k tiện public nên k đưa lên đây mà tự mò cách giải quyết. Có khi 1 ngày ng ta reset 2-3 lần cũng nên =))

có đại ca nào scan ssh pro k cho e thỉnh giáo với, k biết pgair tại mạng sctv không mà k ra con nào :(

thuê server nước ngoài cắm thử chưa cậu, decidate server không chỗ nào có tùy chọn vga rời nhỉ
chưa thử bao giờ, cũng chưa chơi vps bao giờ bác @@

bác cắm nhiều máy khi vào googl play tải app có bị lỗi could not download error 920 không
ít bị bác, lâu lâu vẫn bị, mà mỗi máy 1 acc gmail nha. chung gmail hay bị lắm

bạn chỉ mình cách đổi gmail với
@@ vào setting \ account logout gmail đang sử dụng, add mail mới vào là xong mà bác

bác có yahoo facebook không, mình trao đổi chút
bác cứ inbox trực tiếp mình trên này, mình không tiện dùng yh hay facebook. tks

Các bác cho em hỏi Case của em như thế này thì cần nâng cấp gì để chạy 5-6 máy ảo vậy?
Em không biết ráp máy nên nhờ mấy đứa bán hàng tư vấn.

Các bác cho em hỏi Case của em như thế này thì cần nâng cấp gì để chạy 5-6 máy ảo vậy?
Em không biết ráp máy nên nhờ mấy đứa bán hàng tư vấn.

Quan trọng là mấy cái máy ảo đó để làm gì đó bạn, tạo ra để đó thì bao nhiêu cũng được :))
Nên thay SSD, chạy nhiều máy thì HDD thường khó mà chịu nỗi.
Còn lại nhờ cao nhân nhận xét

1.5 gb + 1proces => mượt. tối ưu như nào thôi. mình chỉ chạy chừng đó. 1 con i7 được 8 lead + 3 click.

1.5G 1core mà chạy dc à , bạn chạy bản bs 9.27 đi rồi xem thử , tối ưu mình có lên google search rồi setram giảm độ phân giải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,515
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom