Tối ưu hóa cách gõ Qlink thời kì bão Ban " ABUSE "...

qlinkgroup

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Rảnh rỗi sinh nông nổi. Thấy box cạp dạo này ảm đảm quá. mega thì rate lè tè. hacker thì.... :binhsua140:

lâu rồi không gõ lại cạp ( mới cạp lại được 2 tuần ).

theo so sánh thì rate hiện nay của Qlink và MeGa ngang nhau. Về đêm Qlink nhỉnh hơn xíu. ( Qlink MIN pay THẤP. Mega thì sống cùng vs hacker. MIN pay CAO " load " chưa chắc = Qlink hiện nay )

thấy tình hình A/E bị Ban vì " abuse " nhiều quá. nên mạo muội lập topic này share EXP chiến e nó 2 tuần này cho A/E cạp né.

hiện tại e đang sử dụng phương pháp gõ thay phiên ID. 1 ngày e làm tầm 10 ~ 12ID mỗi ID tầm 900 ~ 1k code. cách chiến thì như sau.

ban ngày log ID cho vừa sức mình. tầm 5ID là speed trên 25 rồi. A/E chiến cho lên 500code/ID rồi chuyển sang 5ID khác. cũng làm tương tự.

ban đêm A/E log tiếp vào mà chiến. cho đủ 900code rồi ngưng ( 800 code cũng đc nhưng lên 900 cho chắc ).

tùy vào khả năng của mỗi người mà áp dụng nhé..

còn 1 lưu ý cho A/E là hiện nay những acc bị BAN không được Thanh Toán nhé.

đã test 2 ID mỗi ID 900 code rate 0.5 ^^... 1 ID rule abuse và 1 ID rule body-trap.

A/E nên lượng sức mình mà login ID cho vừa sức làm nhé . gõ không kịp nó abuse đấy..

để đạt hiệu quả A/E nên sử dụng soft XD . Em đã test cả 2 soft BUBU và XD .ở BUBU thì khi có hiện tượng submit.. thì ID đó sẽ dính abuse và bị ban 10' (soft bubu không tự login lại đc ). sử dụng soft XD khi bị submit thì tầm 3~5' sau ID đó sẽ tự login vào và làm việc bình thường . ( không bị ban 10' vì lỗi abuse ).

EXP E thu lượm được thôi. Đừng gạch đá E mà tội nghiệp
:binhsua149::binhsua149::binhsua149:

gì vậy ta ? lại đổi thừa soft ! không sợ Tunvit giận nữa à ? :binhsua163:

vãi shit =.=

ai dổ tại soft ??? test sao nói vậy. giận thì chịu thôi. cái nào tốt hơn thì dùng cái đó. mỗi soft có mỗi ưu điểm của nó. ở đây không ai chê soft bubu cả.

Cái này thớt đúng mà, chính tui cũng nói là ngưng update soft qlink từ bản 2.1 mà :hihi: có cần đâm chọt vậy ko ;)) Những góp ý như thớt thì sẵn sàng đón nhận và còn thank nữa, đúng là soft bubu mình ko cho nó play lại, vì cho nó play lại sợ ăn ban 4rever thì lại vãi ra :binhsua163:

Last edited by a moderator:
^^..

Cái này thớt đúng mà, chính tui cũng nói là ngưng update soft qlink từ bản 2.1 mà :hihi: có cần đâm chọt vậy ko ;)) Những góp ý như thớt thì sẵn sàng đón nhận và còn thank nữa, đúng là soft bubu mình ko cho nó play lại, vì cho nó play lại sợ ăn ban 4rever thì lại vãi ra :binhsua163:
:binhsua149:
Chỉ anh hiểu em

Chỉ có 2 ta mới đem lại hạnh phúc cho nhau :binhsua141:

:m190: mỗi soft có chức năng riêng thỳ người sài từ đó mà đút kết ra thui :m020: cũng tùy mà

- - - Updated - - -

:binhsua149:
Chỉ anh hiểu em

Chỉ có 2 ta mới đem lại hạnh phúc cho nhau :binhsua141:

:m098: vãi thánh gay :m071: làm người tình củ a tũn à

cái nào cũng zị thôi chủ topic à đã từng gõ XD và BuBu độ band thì bên XD cóa nhỉnh hơn 1 tý vã lại h` Qlink rate thấp lè tè nên ít ai còn dám chiến với nóa lắm

cái nào cũng zị thôi chủ topic à đã từng gõ XD và BuBu độ band thì bên XD cóa nhỉnh hơn 1 tý vã lại h` Qlink rate thấp lè tè nên ít ai còn dám chiến với nóa lắm
cái này không hẳn, có khi hiện giờ nhiều người chiến hơn cũng nên, tình hình capt giờ bão toàn bộ chỗ nào cũng thế không riêng gì qlink ;)), chỉ có ai ko trụ nổi thì nghỉ chứ còn lại vẫn chiến miệt mài chỉ là ko nói ra thôi:))

Sao mấy bác khổ thế ,hem chiến CT đi .ngon ăn hơn qlink và mega nek !:binhsua146:

^^..

đúc kết và chia sẻ. còn ai thích dùng soft nào thì dùng thôi.
còn nếu nói Qlink rate thấp lè tè thì..... bạn có thể xem thử rate Qlink và rate Mega xem rate nào thấp hơn nhé.
độ load thì hiện nay Qlink hơn hẳn Mega.
Qlink load đều tay ^^..

- - - Updated - - -

Sao mấy bác khổ thế ,hem chiến CT đi .ngon ăn hơn qlink và mega nek !:binhsua146:
thôi e gà không theo nổi CT đâu.
tuần này e kiếm 35$ Qlink và 18$ Mega thôi bác :binhsua162:
balance hiện tại 25ID mối ID 900~ 1k code + 5ID đang 600~ 700 code /ID . cố gắng lên 50ID là đủ rồi chuyển mega :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom