Report Tôi Đang Hỏi sao lại Close ?

Status
Not open for further replies.

GhostZZ

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào bạn!

Rule forum đã update và quy định bạn vui lòng tham khảo rule của forum trước khi lập topic nhé!
Tôi đang hỏi 2 câu đó vì có lý do của nó tại sao bạn lại close ? Rule hôm nay là Hôm nay tui có vụ ko phải hôm nay mà là qua trước, bạn ko Tl đc thì cũng đừng close chứ sao lại làm vậy nhỉ ?
khi nào bạn TL đc 2 câu hỏi của tôi bạn muốn close gì thì close tui hỏi đúng Rule ko đụng chạm ai nhé, trừ khi .... :)
@binh6699 tui đang k muốn tranh luận 2 câu tui hỏi tui có lý do của tui đây là box giúp mem ko phải chặn họng mem .
Ai TL đc thì TL hộ mình nhé .
Mình có việc cần mới hỏi . Đã ghi rỏ là trước hôm nay r nhé :)

E là new nhé nên e cần hỏi BQT cho rỏ Áp dụng Rule 4rum trước hôm nay TL nha
Trường hợp sell bán $ cho ex nhưng khi cmt sell ghi là mình dang gd với ex ở skype và sau đó thấy ex quote lại câu đấy, r mình gd send $ send xong thì ko nhận đc tiền waiting hỏi thì ex nói là ông ta ko dùng skype chỉ dùng yahoo thì xử ntn ? cái phải mình mất 100% tiền ko hay 50% ?
Trường hợp 2 cũng giống 1 nhưng đổi ngược lại chỗ ex là người cmt đang gd gì gì đó ở skype, nhưng sell lại ko dùng skype mà dùng yahoo vì bất cẩn ko thấy cái đấy nên quote ẩu luôn lại cmt đó xác nhận gd, r mem ra send $ nhưng lại send cho scam, r vào reporf ex và vụ này có phải mem mất 100% tiền vì tội ngu ko ?

thôi ra gõ cạp ai Tl đc TL hộ tớ nha tớ đang rất cần, còn ai k Tl đc cũng k cần lên tiếng làm gì .
P/S : các bạn ko liên quan đừng cmt lung tung nha mình đang có 1 số thứ cần nên hỏi thôi . có thể ib mình tl nếu muốn cũng đc

Upvote 0
E là new nhé nên e cần hỏi BQT cho rỏ Áp dụng Rule 4rum trước hôm nay TL nha

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971