Tôi đang học làm offer pc. Có ai cũng đang học cho tôi hỏi vài điều

Reactions
1
MR
0.000
Xin chào các bạn, tôi đang học làm offer pc được 1 tuần. Tôi đã đóng học phí và được hướng dẫn. Tôi cũng biết làm một số dạng leads rồi. Tôi thấy cái này khá hợp với thời gian của tôi. Tôi muốn hỏi các bạn đang làm là khoảng bao lâu thì tự làm được. Hay tôi phải học thêm nữa. Bạn nào đang làm cái này cho tôi ý kiến với. Tôi rất biết ơn !

từ từ mới tới "ông thầy" rồi ra thêm mấy cái hay ho thêm. template mà :D
chuẩn rồi, pri bản thân là học Thầy tốt trước, rồi từ từ ông Thầy mới xuất hiện :D

Upvote 0
thuyết âm mưu vl :)) giả bộ lên đây hỏi xong người ta sẻ hỏi lại thầy bạn là ai bla bla xong scam lead ngọt luôn :)))

Upvote 0
Xin chào các bạn, tôi đang học làm offer pc được 1 tuần. Tôi đã đóng học phí và được hướng dẫn. Tôi cũng biết làm một số dạng leads rồi. Tôi thấy cái này khá hợp với thời gian của tôi. Tôi muốn hỏi các bạn đang làm là khoảng bao lâu thì tự làm được. Hay tôi phải học thêm nữa. Bạn nào đang làm cái này cho tôi ý kiến với. Tôi rất biết ơn !
Ý kiến của 1 người đã từng học với câu hỏi là khoảng bao lâu tự làm được thì là tùy ở từng người, người học nhanh, người học chậm, người chăm chỉ người làm kiểu cưỡi ngựa xem hoa, người có ý chí học hỏi cầu tiến, người thì tự bằng lòng bản thân thế nên chả có câu trả lời nào chuẩn cho câu hỏi của bạn cả. Thế nên mọi người mới comment bâng quơ vậy thôi. Còn muốn lên được tầm pro thì còn phải học lâu lắm và còn xem bạn có may mắn gặp được thầy giỏi dạy tốt, truyền nghề hết không?

Upvote 0
Ý kiến của 1 người đã từng học với câu hỏi là khoảng bao lâu tự làm được thì là tùy ở từng người, người học nhanh, người học chậm, người chăm chỉ người làm kiểu cưỡi ngựa xem hoa, người có ý chí học hỏi cầu tiến, người thì tự bằng lòng bản thân thế nên chả có câu trả lời nào chuẩn cho câu hỏi của bạn cả. Thế nên mọi người mới comment bâng quơ vậy thôi. Còn muốn lên được tầm pro thì còn phải học lâu lắm và còn xem bạn có may mắn gặp được thầy giỏi dạy tốt, truyền nghề hết không?
Cảm ơn bạn rất nhiều ! Tôi sẽ cố gắng hết sức. Cảm ơn vì đã cho tôi lời khuyên chân thành

Upvote 0
Bạn có thể nói chi tiết hơn được không? Mình đang đăng ký học của bạn Trung-Peter tại https://mmo4me.com/threads/nhan-dao...-ket-theo-gr-vinh-vien-khi-thanh-nghe.387549/. Mình là newbia nên cũng muốn bạn chia sẻ về off pc
Chào bạn !
Banthan178 là học viên Khoá 3 của mình . Mình cũng có hỏi bạn ấy từ khi đọc được comment nhưng vẫn không nhận được câu trả lời .
Trong việc học này thì quan trọng nhất vẫn là ở bản thân các bạn , nếu như nghiêm túc muốn học nghề thì không gì là không thể . Và chữ "nản" hầu như chỉ dành cho người không đủ kiên nhẫn .
Đó chính là lý do vì sao có nhiều người trong khoá 3 đang làm được tốt và đang phát triển tốt .
Ở lớp học của mình , mình chỉ có thể dậy , truyền lửa cho các bạn . Còn việc các bạn thành công tới đâu thì rõ ràng là do nỗ lực của từng người phải không ? Không thể cứ ai học thầy là sẽ kiếm nhiều tiền và thành pro . Như vậy không công bằng với những người chăm chỉ.
Thân !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week