Tôi đã phản pháo VTV

có khi mai nó gọi điện phỏng vấn, ngày mốt lại lên tivi, ngày kia lên báo ko chừng :m131:
các bạn nhớ xem tivi và mua báo nhé :m146:
Có khi trong đêm nay, ngay khi nick anh phong tắt đèn, cũng là lúc ace MMO4ME RIP anh ấy :))

quả này 4rum mình có bác phong bảo kê rồi . mai lên mà lên tivi nhớ đá xoáy hội nó nhé . em gét hội nhà báo vãi ...

xài galaxy Y chạy hdh android, cái app tự thâu âm cuộc gọi rồi bợn trẻ :m146:

- - - Updated - - -

trong mail ta điền rồi mà :m021:
Xem lại đi rec :m131:

Thì trong bài viết mình cũng nói là họ đúng mà :m021: Chỉ có điều quan điểm và thế đứng của họ đưa ra là sai :m131: Phân tích thì phần đúng phần sai ko tin nghe lại buổi phỏng vấn là khỏi cãi :m146:
Bạn nên nhớ VTV là cơ quan ngôn luận số 1 trực thuộc quyền quản lí của nhà nước ,chức năng là gì chắc cũng ko phải kể ra đây nhỉ :) vì vậy quan điểm và thế đứng của họ trong tình huống này là hoàn toàn đúng chứ mình chả thấy nó sai ở điểm nào cả .

Bạn nên nhớ VTV là cơ quan ngôn luận số 1 trực thuộc quyền quản lí của nhà nước ,chức năng là gì chắc cũng ko phải kể ra đây nhỉ :) vì vậy quan điểm và thế đứng của họ trong tình huống này là hoàn toàn đúng chứ mình chả thấy nó sai ở điểm nào cả .

xin lổi cậu chứ MMO có cách đây 100 năm trên thế giới và 20 năm ở Việt Nam là đúng à

Ko phải cơ quan ngôn luận trưc thuộc quyền quản lý nhà nước muốn nói gì thì nói! Đừng quên đây là đất nước Việt Nam do dân và vì dân... Nói cái gì cũng phải chính xác và hợp lý nhất là với 1 cơ quan ngôn luận thì càng không thể nói sai...

Thế đứng của họ có cứng cách mấy thì cũng không thể biết trăng thành đen biến ko thành có biết 2 năm invest VN thành 20 năm ngọt như vậy. Chứ kể mời 1 người chưa biết 1 chút gì về loại hình invest online bình luận về invest online chẳng khác nào nói 1 ông HLV bóng rỗ bình luận về bóng đá cả :m000:

Và sắp tới những ai làm MMO sẽ bị đánh thuế thật nặng =)) Lại chiêu trò này nọ của bọn đấy mà... Nhàn rỗi nên lại kiếm cách kiếm tiền xung vào kho bạc nhà nước!

dự đoán mục tiêu điểm của tuần tiếp theo sẽ vẫn là vấn đề này , và người nói chuyện điện thoại ko ai khác chính là thớt =))=))

Và sắp tới những ai làm MMO sẽ bị đánh thuế thật nặng =)) Lại chiêu trò này nọ của bọn đấy mà... Nhàn rỗi nên lại kiếm cách kiếm tiền xung vào kho bạc nhà nước!

Mình nói thật! Họ mà đánh thuế thu nhập từ invest online mới là ngộ đó :m020: Biết nguồn nào mà truy về để đánh thuế :m020:

- - - Updated - - -

20 năm trc ta xài cả iphone5 nek :binhsua16:
iphone 5 thôi á . 20 năm trước ku có 1 con lamborghini gallardo lp570-4 superleggera rồi . kèm theo 1 con UH-60 Black Hawk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,387
Latest member
luois196

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week