• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tôi đã kiếm 12k $ 1 tháng thế nào @@

phucloc(Jusin Vu) là 1 pro kiếm tiền trên youtube đến cả mấy ông mmo nước ngoài có máu mặt còn nể phục mà :oops:
^^ Mình có bảo không phải pro đâu ^^ Jusin Vu nhìn đẹp zai trẻ tuổi gọi là thanh niên zị mà ^^

mình nói thật 1 câu họ làm đc tuy rằng cho dù có share hết KN cho mình chưa chắc mình đã làm đc 1/3 của họ .
Ví dụ mình lấy cách seo của 1 số channel và 1 số video hot để seo nhưng video mình lại ko có 1 view, cái này là vì tại sao @@
YTB nó có phần gợi ý và ưu tiền 1 số loại video cho người xem tìm và xem, người ta xem video của ông đó nhiều r chả cần phải đk channel nữa chỉ cần lên YTB là thấy ngay video đề xuất của channel đó để xem, nên dù mình có làm theo cũng rất khó đạt đc KQ như vậy .
Muốn làm cho ra $ thì phải tự lực bước lên từ từ chứ đừng ham hố Tut này tut nọ .

Nói đâu xa , mấy bác ở 4rum này toàn giấu mặt kiếm vài k 1 tháng youtube là chuyện nhỏ mà o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom