Journey Tôi đã kiếm 1 tỷ VND từ 472$ bằng Forex như thế nào?

Hay thật ! từ Bán chuyên để chuyển qua Chuyên nghiệp là phải đi xuyên về quá khứ. Văn một đống , kết luận là : Ra đảo và đang làm sale cờ bạc =]]~.

Attachments

1.4 MB · Views: 89
    572.5 KB · Views: 87
Xạo thôi, ngon thì đã chụp sao kê bank, lợi nhuận chắc có nhưng khai khống.

Nhiều ng đọc tiêu đề thấy shock bởi vì họ chưa trải qua thôi. Mình cũng từng như bạn rồi, từ con số 10tr nhỏ bé làm vốn ban đầu mà gây dựng nên thành quả 10 con số. Nhưng cái mình trải qua có lẽ dựa vào may mắn trên 50% rồi nên rất khó để tạo lại kỳ tích như vậy 1 lần nữa.
Còn bạn trade đc như vậy mình nghĩ phải tới 90% là ở kỹ năng, mm chỉ 10% thôi. Và đương nhiên bạn có thể lặp lại điều đó 1 cách dễ dàng.
Giờ chỉ giám nạp vào vài trăm $ trade thôi . Mình sợ về lại con số 0 lắm bạn. bạn kể về câu chuyện của bạn đi. xem mình có học được gì từ bạn không ?

Xạo thôi, ngon thì đã chụp sao kê bank, lợi nhuận chắc có nhưng khai khống.
Riêng bạn inbox telegram của mình. mình cho xem sao kê banks . còn nhiều lý do mình không up lên đây được. mình không muốn bị nói là kẻ nói dối. bạn có giám inbox tele mình không ?

Hay thật ! từ Bán chuyên để chuyển qua Chuyên nghiệp là phải đi xuyên về quá khứ. Văn một đống , kết luận là : Ra đảo và đang làm sale cờ bạc =]]~.
làm gì có xuyên không về quá khứ. mình không biết đăng bài nên bỏ ảnh tùm lum thôi . ảnh đó là giai đoạn giao dịch hồi tháng 3 của mình . bạn xem ngày giờ là rõ . 1 ngày mình kiếm được số tiền như vậy . còn thời gian khác mình kiếm ngày 3-10tr nhiều quá mình không up lên hết được . vì mỗi ảnh chỉ hiển thị được 2 ngày thôi . mình sẽ sửa lại bài up banks . Còn mình làm sales thêm slots nước ngoài vì mình nghĩ nó có thể kiếm thêm tiền được . chứ kiếm được chừng đó tiền ai xả hơi luôn bao giờ.

Nó viết cái gì vậy thằng nào tóm tắt hộ tao cái
Tóm tắt như này:
Bắt đầu từ 472$ ~ 11 chịu lúc đó -> chơi thua còn ~ 5 chịu vợ con khóc -> đi săn mấy kèo bounty, bonus kiếm vốn chơi lên lại 1 tỏi
Cuối cùng tìm kèo hợp tác để PR cho game cờ bạc.

Tóm tắt như này:
Bắt đầu từ 472$ ~ 11 chịu lúc đó -> chơi thua còn ~ 5 chịu vợ con khóc -> đi săn mấy kèo bounty, bonus kiếm vốn chơi lên lại 1 tỏi
Cuối cùng tìm kèo hợp tác để PR cho game cờ bạc.
đúng rồi bạn . mình hiện tại nghỉ fx rồi . đi kiếm kèo khác kiếm tiền . Mình kể câu chuyện thật của mình thôi

đúng rồi bạn . mình hiện tại nghỉ fx rồi . đi kiếm kèo khác kiếm tiền . Mình kể câu chuyện thật của mình thôi
có 1 thắc mắc là đi từ 2 bàn tay trắng, gắn bó 1 năm để lấy được 1 tỉ thì kinh nghiệm cũng khá nhiều (bỏ qua phần may mắn)
thế sao lại không tiếp tục

e chốt đc 150tr rồi đó
Ý e là có đc 10ty thì sau này cũng hết thôi
Đc 1ty thì cũng phải đánh vài trăm 1 lần
Đúng rồi bạn. giờ mình chỉ giám nạp vài trăm đánh thôi. Chứ mất 1 lần rồi. mất thêm 1 lần nữa sợ đi luôn quá

có 1 thắc mắc là đi từ 2 bàn tay trắng, gắn bó 1 năm để lấy được 1 tỉ thì kinh nghiệm cũng khá nhiều (bỏ qua phần may mắn)
thế sao lại không tiếp tục
không phải 1 năm , mà hơn 4 năm đó bạn. 2 năm đầu gọi là đủ duy trì phòng trọ , sữa cho con , sống qua ngày thôi. năm 2020 tới 5/2023 mới có tiền và giai đoạn tháng 6 năm nay thua lỗ khoảng 350tr. và nghỉ từ đó đến nay. Mình sợ lỗ luôn phần còn lại nên tạm thời đi kiếm việc khác làm bạn à . Mình có up ảnh thống kê của mình đó. kẻo nhiều người không tin lại bảo mình bốc phét. nghe mà buồn

không phải mỗi trade đâu bạn . Vì mình trade cũng không giỏi. Mình có đăng kí IB để tự backcom cho bản thân. tính ra backcom phải gấp đôi tiền lãi mà mình đạt được đó. Cái này mình không pm với sàn thì sàn hưởng. Tội gì bạn ơi. Với kiếm vốn bằng cách trade " no deposit bonus" và các cuộc thi . Lên các nhóm kiếm tiền online vay CMND và Ngân hàng rồi trả 1/2 lợi nhuận mình trade trên tài khoản của họ nữa. cực nhưng cố gắng vì bản thân đã nghèo, không có gì để mất nữa rồi :D
bác có vay cmnd với bank ko, mình lấy 40% lãi thôi ko câd

không phải mỗi trade đâu bạn . Vì mình trade cũng không giỏi. Mình có đăng kí IB để tự backcom cho bản thân. tính ra backcom phải gấp đôi tiền lãi mà mình đạt được đó. Cái này mình không pm với sàn thì sàn hưởng. Tội gì bạn ơi. Với kiếm vốn bằng cách trade " no deposit bonus" và các cuộc thi . Lên các nhóm kiếm tiền online vay CMND và Ngân hàng rồi trả 1/2 lợi nhuận mình trade trên tài khoản của họ nữa. cực nhưng cố gắng vì bản thân đã nghèo, không có gì để mất nữa rồi :D
bác có mượn cmnd với ngân hàng ko. mình lấy 40% thôi, ko cần 50% đâu

bác có mượn cmnd với ngân hàng ko. mình lấy 40% thôi, ko cần 50% đâu
mất thời gian lắm bạn. vì nó cho bonus có 30$ , kiếm được 1tr bạc mà mất thời gian lắm. có khi còn lỗ 30$ đó luôn. chưa có vốn thì kiếm bonus mà chơi thôi , chứ 30$ tôi tự bỏ tiền ra chơi được mà

Càng đọc càng thấy , mới chơi đồ , rồi viết bài =]]~ . Đi tới tương lai luôn rồi , còn về vấn đề ảnh thì khỏi :)) , chưa bàn đến vấn đề fake, lùa gà hạng vỡ lòng :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom