Journey Tôi đã kiếm 1 tỷ VND từ 472$ bằng Forex như thế nào?

Biết là chẳng ai giống ai cả. Nhưng liệu chủ thớt có rủ lòng thương cầm 472$ của mình rồi cho mình 500tr không? Phần còn lại 500tr là của bạn tất.
à, bạn vui lòng đọc nội dung ấy . chứ đọc gì tiêu đề bạn .
Tôi kể về quá trình hơn 4 năm của tôi mới đạt mốc đó . Cuối bài có báo lỗ đó bạn . Tôi không tuyển ref , hay lùa gà , tự trade thôi . nên lấy đâu ra 500tr mà cho bạn được

Cho hỏi bác trade theo phương pháp nào vậy
Mình theo nhiều indicator quá giờ loạn luôn, cứ nạp vào trade lại bay toàn khoản:(
Cái này là kinh nghiệp tự đúc rút của bản thân qua thời gian trade thực chiến bạn ơi. Mỗi người mỗi cách.
Nhưng mình hay sử dụng Bolinger band và Ichimoku khi bình thường.
Còn khi đánh tin thì đu theo - Tức là khi tin ra, vàng tăng thì mình cứ mua vào rồi out sớm nghỉ.
Mà nạp vào lỗ thì đừng nạp nữa , kiếm mấy cái khuyến mãi không nạp vào test phương pháp cho đỡ mất tiền đó bạn

Kiếm 1 tỷ VND từ forex thì có thật ,nhưng mình không biết bạn kia làm được không thôi ...

Từ 8tr lên 150tr sau 1 đêm
Đếm đó coin sập. Làm phát long nó nhảy như die.mà lạ cái mùa trend lên cứ sập là lại lên
Rồi sau đó???
….
Thoii e vào làm tiếp đây. Mai lại lến ngày trả lãi rồi 😐

Kiếm 1 tỷ VND từ forex thì có thật ,nhưng mình không biết bạn kia làm được không thôi ...
bạn xem ảnh là biết thôi . Mình có ảnh ngân hàng nhưng không tiện show . Với lại đó là một câu chuyện , ai tin cũng được, mà không cũng được . Làm động lực cho những ai không có tiền như mình cố gắng phấn đấu. chứ không nhằm mục đích tuyển ref hay PR cho bất cứ sàn nào hay gì hết. Các sàn mình để ẩn tên hết.

Từ 8tr lên 150tr sau 1 đêm
Đếm đó coin sập. Làm phát long nó nhảy như die.mà lạ cái mùa trend lên cứ sập là lại lên
Rồi sau đó???
….
Thoii e vào làm tiếp đây. Mai lại lến ngày trả lãi rồi 😐
đồng gì thế bác . sao không chốt luôn

Những bài chia sẻ như này rất đáng đc hoan nghênh. Rất hữu ích cho ng mới. Mình nghĩ BQT nên xem sét mở riêng 1 box để những member thành công chia sẻ câu chuyện thành công và những bài học của họ. Bài nào hay có thể trao thưởng khích lệ tinh thần luôn.

đọc xong hiểu 10 tin 1,thôi,nghe thấy tiền ai cũng ham nhưng tôi chịu ,nhường bác nào thích làm tỷ phú

Những bài chia sẻ như này rất đáng đc hoan nghênh. Rất hữu ích cho ng mới. Mình nghĩ BQT nên xem sét mở riêng 1 box để những member thành công chia sẻ câu chuyện thành công và những bài học của họ. Bài nào hay có thể trao thưởng khích lệ tinh thần luôn.
Cảm ơn bạn . Bài đăng này chỉ dành cho những bạn khởi nghiệp từ bàn tay trắng khích lệ mấy bạn đừng nản lòng thôi . Chứ không có mục đích PR hay tuyển Ref cho sàn FX nào hết. :D

làm nhà văn giết tý thời gian thôi các bác làm gì văng vậy
Mình dốt văn nên viết hơi lủng củng . bạn thông cảm . Động viên mọi người làm MMO ban đầu khó khăn nhưng đừng từ bỏ . số tiền mình kiếm được biết là không được nhiều nhưng với mình đủ tiền nuôi được vợ vậy là quá ổn . Thấy mình măn mắn quá bạn !

Bài viết hay ý nghĩa. Em đọc xong cảm thấy rất có động lực để Long Short tiếp
Cảm ơn bạn . Mình giờ rén quá rồi. chưa giám vào lại nữa .Với long short là tiền ảo mà , khả năng cao là phải ôm lâu rồi

Cảm ơn bạn . Bài đăng này chỉ dành cho những bạn khởi nghiệp từ bàn tay trắng khích lệ mấy bạn đừng nản lòng thôi . Chứ không có mục đích PR hay tuyển Ref cho sàn FX nào hết. :D
Nhiều ng đọc tiêu đề thấy shock bởi vì họ chưa trải qua thôi. Mình cũng từng như bạn rồi, từ con số 10tr nhỏ bé làm vốn ban đầu mà gây dựng nên thành quả 10 con số. Nhưng cái mình trải qua có lẽ dựa vào may mắn trên 50% rồi nên rất khó để tạo lại kỳ tích như vậy 1 lần nữa.
Còn bạn trade đc như vậy mình nghĩ phải tới 90% là ở kỹ năng, mm chỉ 10% thôi. Và đương nhiên bạn có thể lặp lại điều đó 1 cách dễ dàng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom