Journey Tôi đã kiếm 1 tỷ VND từ 472$ bằng Forex như thế nào?

Thì ý em là ăn cơm hay ăn sh*t thì cũng là ăn mà idol :)))
ăn hại thì có , trước tui có rất nhiều bài cảnh báo rồi , chả hiểu sao bị dìm hết , hiểu rồi đó k cần nói nhiều , trong cái trò này chỉ có sàn và tụi ib . bán khoá học tín hiệu ...... là ăn thôi , chứ trader chỉ có chết lên chết xuống thôi

ăn hại thì có , trước tui có rất nhiều bài cảnh báo rồi , chả hiểu sao bị dìm hết , hiểu rồi đó k cần nói nhiều , trong cái trò này chỉ có sàn và tụi ib . bán khoá học tín hiệu ...... là ăn thôi , chứ trader chỉ có chết lên chết xuống thôi
Bác cứ tiếp tục cảnh báo, ai cũng có bổn phận sứ mệnh của riêng mình. keke. Ăn gì cũng do mọi người tự chọn. Được ăn buffet ai cũng thích hihi.

Bác cứ tiếp tục cảnh báo, ai cũng có bổn phận sứ mệnh của riêng mình. keke. Ăn gì cũng do mọi người tự chọn. Được ăn buffet ai cũng thích hihi.
kiểu như đánh bạc ấy , đã cảnh bảo mà người ta vẫn lao đầu vào

Người có 1 tỷ mà rảnh hán vô đây ngồi viết bài văn dài như tờ sớ :ami_fat_cat_040:
Căn bản hiện tại bác ấy chưa kiếm được lên mới rảnh chứ thời điểm đấy thì...:cool:
Không gì là không thể mình cũng đã trade với số vốn 72$ và rút được hơn 30k
Cơ mà thời điểm này thì lại đang đói lên cũng rảnh ...:D

Bữa nay forum ta toàn những topic giật giân nào là tháng mấy trăm triệu cho tới mấy tỷ, đọc tiêu đề thấy mình giống như đang xem chương trình " Làm giàu không khó của đài HTV " :popo_beat_brick:

kiếm được nhiều tiền bằng forex chỉ có làm ib thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,735
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week

Back