Tôi có tâm sự...? có thể báo công an ko?

nó gọi điện vào số nào...trình báo công an đi rồi ngồi đó chờ nó gọi tới...đưa máy cho chú công an tâm sự với hắn:))

nó gọi điện thì câu h nó 1 tí :| khoảng 1 phút là công an dò dc địa điểm ấy mà :| đến phang chết con bà nó đi :|

đủ sức để giải quyết thì ko cần báo, nếu ko thì nhờ ca can thiệp thế thôi

Báo nó trả thù
Ko báo nó lại ăn trộm lại @@!

nó gọi nhiều cuộc lắm, còn hẹn ra quán cafe trả đt?? dường như nó ở rất gần đây, nó biết cả tên anh hai của bé nữa..

vai, móa, thang này lộng hành quá vậy, vừa ăn trộm no nê giờ muốn ăn thêm tiền chuộc ah? cứ báo công an rồi hẹn nó ra "bắt" lun! tớ rất ghét những thằng chó má như vậy

báo các đồng chí công an, đóng biết bao nhiêu tiền thuế mà ko dc gì à :-w

thì hẹn ra đi, chuẩn bị ca nước lạnh, đun hơi âm ấm, nó vừa ra, giả bộ tạt cho nó sợ, rồi lúc nó đang quẫn trí, cầm ghế Cafe mà fang nó cho hết tức, rồi còng lại , đưa nó lên công an, tốt bụng nữa thì lấy keo dán sắt, thủ trước, xịt ngay con ku của nó, cho nó chết bầm luôn, 1 công đôi việc. Mà nói thật, bác chủ thớt đừng buồn, tui thấy bác sao giống "yểu điệu thụt nữ" ghê, Bạn gái bác chắc đang khổ tâm vì quen với bác. đàn ông mà, đúng hok? chơi cho nó tét ga. sợ cái đinh gì. nó cướp mà còn la làng. nó tạo cơ hội cho bác gặp nó như thế mà còn sợ quái gì.
Nó biết tên Anh 2 là chuyện thường, khối người lưu danh bạ, lưu cả tên luôn mà. VD tui nè: Anh 3-Khang. bình thường.
Cơ hội chỉ đến một lần thôi, bác mạnh dạn lên, báo C.An làm quái gì. cứ chơi 2 món như mình đề nghị, bảo đảm tất thắng. nó mà có bè phái thì mình sợ gì, chơi luôn mấy chai Axit sạc bình ắc-quy ấy (chỉ làm rát da thôi, không bao giờ ăn da cả, mình từng sơ ý , để nó văng nguyên con vào mắt, chạy xuống rửa nước lạnh 5p, mắt sáng hơn bình thường ^^).
thôi, ko nói nhiều vào Topic này nữa. khuyên bác, một câu thôi:

HỐT XÁC NÓ ĐI

Mẹ chắc mấy thằng sv thấy cô gái yếu hèn nên dọa thui ông báo đi sợ éo gì

cho tớ địa chỉ đi,tớ sẽ giúp cậu hết lòng . mấy ông kia coment nhảm vãi lèo quá, ng ta cần giúp đỡ chứ không phải cần chém gió

nó dùng ĐT của bạn gái bạn, thì nó gọi vô số nào nữa? ĐT bàn hả? thì cứ giả bộ ngọt với nó, hẹn nó ra nhà nghỉ nào luôn. rồi canh, chém cho nó chết tươi. què giò, rồi bẻ gãy tay nó, sau đó tha cho nó đi, cho nó tàn phế. mìnhl à ghét nhất mấy thằng khốn nạn đó
hạ nhiệt hạ nhiệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week