SCAM Tố cáo thành viên @darkstyle lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ cần bạn đưa mình vào, tại chỗ này mình ko quen, bạn học ở đây rồi nên chắc quen biết
Bác bắt xe, Bảo xe dừng ở suối tiên, sau đó băng qua cầu đi bộ để qua phía suối tiên, từ bên đó bác bắt xe số 8, 33,19 bảo dừng khu A. Sau đó bác đi bộ vào KTX.
Mình nghĩ Bác nên báo Công An or Xin Bảo vệ KTX vào thẳng phòng công tác sinh viên để tố cáo. Nếu bị KTX đuổi cổ thì có khả năng bị đuổi học cao.

Thớt pm YH mình nha, nó học cùng khóa với mình, có gì mình kêu nó ra nói lịch sự để nó trả lại, không thì bác tới xách đầu nó lên luôn, ktx dễ lắm, khỏi lo:)

bác báo công an chỗ bác nhé rồi cung cấp infofor rồi công an giải quyất
Nó sẽ co nc uống free

Báo công an rồi sao nữa?

Nói là nó lừa gạt, dụ dỗ, dùng lời nói mê hoặc làm tôi chuyển tiền cho nó, rồi giờ tôi nhờ mấy anh lấy lại số tiền giúp tôi là tới nhà nó, nắm đầu nó lên đồn, kêu nó ói tiền ra hả?

Thằng @DungNguyenHCM lại clone nick ah?

c
Thớt pm YH mình nha, nó học cùng khóa với mình, có gì mình kêu nó ra nói lịch sự để nó trả lại, không thì bác tới xách đầu nó lên luôn, ktx dễ lắm, khỏi lo:)
cần gi phải đi lại cho mệt . cứ nhò công an đó . tạo công ăn việc làm cho mấy anh công an

P/S: MMO cần đc thanh lọc :D:D:D

cứ báo công an, ko nó lại vu ngược lại là cưỡng đoạt tài sản, lôi thôi rắc rối lắm :(:(:(

di bao ngay di cau oi.

K2014 à :)).
Khu A thì dễ vào lắm.
Nhưng cứ CA cho chắc.
Đuổi học bớt để đỡ làm nhục trường

bác học truòng nào thế
K2014 à :)).
Khu A thì dễ vào lắm.
Nhưng cứ CA cho chắc.
Đuổi học bớt để đỡ làm nhục trường

Để ngày mai lên trường nói chuyện thử với phòng công tác sinh viên xem sao
À mà bác nào có thể nhắn tin hoặc gọi cho nó để nó biết là nó dính phốt ko thoát được rồi ko? Nó chặn sdt mình luôn rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week