SCAM Tố cáo thành viên @darkstyle lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Vừa tìm ra nhà phòng nó ở , việc của bác là tới tận phòng nó thôi.
Không thì bác dọa nó.
Địa chĩ nó đang ở là
Phòng 206, Nhà A3, KTX khu A, ĐHQGTPHCM, khu phố 6 , linh trung thủ đức.
xong :eek::eek: quả cam này nặng đấy :D :D

Bác làm như tôi là trẻ con mới ra đời. Chuyện quà cáp, phong bì tôi nhét từ phường, lên quận, lên tới C50 luôn nhé. Các bác cứ ngồi đây mà anh hùng bàn phím

công nhận là trẻ con mới ra đời cũng không ngu được như thằng ngồi núp sau cái clone này =))

Vừa tìm ra nhà phòng nó ở , việc của bác là tới tận phòng nó thôi.
Không thì bác dọa nó.
Địa chĩ nó đang ở là
Phòng 206, Nhà A3, KTX khu A, ĐHQGTPHCM, khu phố 6 , linh trung thủ đức.
Chuyện coi như xong rồi ! Việc của thớt giờ này chỉ cần chuẩn bị ít tiền đi xe và xách thêm con dao tới thôi :D

Chuyện coi như xong rồi ! Việc của thớt giờ này chỉ cần chuẩn bị ít tiền đi xe và xách thêm con dao tới thôi :D
Mình có 1 thời gian ở Khu A rồi nên mình biết.
Khu nhà A3 này ở ngay cỗng! Nói chung canh phòng lỏng lẻo. Nếu có ai bảo kê vào KTX thì vào, không thì có thể leo rào vào. Xử lí xong thì leo ra. Hehe
Trường 2/3 mới học lại, nên thớt có vào thì đi sau ngày này :))

Báo công an rồi sao nữa?

Nói là nó lừa gạt, dụ dỗ, dùng lời nói mê hoặc làm tôi chuyển tiền cho nó, rồi giờ tôi nhờ mấy anh lấy lại số tiền giúp tôi là tới nhà nó, nắm đầu nó lên đồn, kêu nó ói tiền ra hả?
lừa đảo chiếm đoạt tài sản :)

Giám đốc KTX nói chung rất là tốt với SV, nhưng mà nếu mà SV như thế này thì rất có thể bị đuổi cổ ra khỏi KTX nếu gửi về trường thì có thể bị đình chỉ học luôn.
Nếu muốn lịch sự thì vào thẳng phòng CTSV cho nó bị đuổi luôn :))

Bác làm như tôi là trẻ con mới ra đời. Chuyện quà cáp, phong bì tôi nhét từ phường, lên quận, lên tới C50 luôn nhé. Các bác cứ ngồi đây mà anh hùng bàn phím
mà sao lại clone nick =))

Mình chỉ cần bạn đưa mình vào, tại chỗ này mình ko quen, bạn học ở đây rồi nên chắc quen biết
cứ báo công an cho nó đi tù đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week