SCAM Tố cáo thành viên @darkstyle lừa đảo

Status
Not open for further replies.
@MMO8 tình hình sao rồi bác , e theo dõi topic từ tối tới 4h sáng giò ngủ mới dậy

Tối qua cùng bác gì tranh cãi với cái duôi của scamer .
Đưa ra mấy cái lý do giả tạo :D
:D

@Thớt mà ko làm đc vụ này rõ ràng thì ko xứng đang công sức anh em giúp thớt :)

@darkstyle không phải xoắn , chưa vụ scam nào bị khởi tố đâu :)) cứ bình tĩnh ko phải cuống em nhé =))

@darkstyle không phải xoắn , chưa vụ scam nào bị khởi tố đâu :)) cứ bình tĩnh ko phải cuống em nhé =))
Vậy thì làm vụ này là vụ đầu tiên đê :D:D:D

Vậy thì làm vụ này là vụ đầu tiên đê :D:D:D

Mình cũng muốn diệt trừ hết scammer cho xã hội trong sạch , hy vọng vụ này mọi người làm tới bến !!!
Vụ nào lúc đầu cũng to xong lại chìm !!!

Mình cũng muốn diệt trừ hết scammer cho xã hội trong sạch , hy vọng vụ này mọi người làm tới bến !!!
Vụ nào lúc đầu cũng to xong lại chìm !!!
cho nó chết . mới tý tuổi đã lừa đâỏ .
Lớn lên chả có ích gì cũng đi hại nguòi thôi :D:D:D

mmo nên có 1 thành viên làm trong C50 tụi scam mới sợ :p

tình hình bên cục đã dùng biện pháp nghiệp vụ ra được sổ hộ khẩu gia đình nhà nó với địa chỉ nó đang thường trú , chỉ đợi hóng sau 24h nếu nó k làm theo bên cục nó chỉ định thì xác cmnd bị triệu tập lên và .... (cái này mấy anh e tự hiểu rồi ) và làm theo điều chiếm đoạt tài sản lừa đảo qua mạng mà xử tội thui có 9tr250 mà em ý đổi lấy danh dự của mình và gia đình mình thiệc là ....

xác cmn định nhé thím scammer =))

Sống trên đời cần có 1 tấm lòng để nhậu không bị đau dạ dầy !!!

Thưa các ae mọi việc đã được giải quyết xong xuôi bên scammer đã rèfund lại , bên c50 vẫn tiếp tục theo dõi mọi hành động của ẻm scammer này , tiếc cái là có đủ bộ info của thằn scammer mà không bik phải làm gì :D

Thưa các ae mọi việc đã được giải quyết xong xuôi bên scammer đã rèfund lại , bên c50 vẫn tiếp tục theo dõi mọi hành động của ẻm scammer này , tiếc cái là có đủ bộ info của thằn scammer mà không bik phải làm gì :D
vậy là đã báo công an rồi à

em nó sinh năm 96 thui mấy bác không thấy tội nghiệp hả
thế nó đi lừa nguòi . người bị hai ko tội nghiệp sao

Bảo cậu thread vào úp proof nhận refund xem sao cậu :D

MMO lâu rồi mà sao cứ để diễn ra tình trạng này ta :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week