• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Tố cáo HoangLuuDan và một số mem khác tung tin xấu ( Nhờ MOD giải quyết)

Status
Not open for further replies.

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
hãy tôn trọng người khác thì họ mới tôn trọng lại,cẩn thận lời nói.Tool canh batch là tool nào,test đi,đây cũng đang muốn bắt mặt mũi nó ra làm sao đây.

Bỏ 100$ ra là đc chiêm ngưỡng thôi ở đời làm gì có chữ free :m003:

HoangLuuDan

Junior
Reactions
29
MR
0.000
hãy tôn trọng người khác thì họ mới tôn trọng lại,cẩn thận lời nói.Tool canh batch là tool nào,test đi,đây cũng đang muốn bắt mặt mũi nó ra làm sao đây.

thế đặt 100$ ra :-? send anh 0.01 anh send lại 0.01 :-? ! mún bít thì thế thôi định kêu share tools à =)) !

trucminh

Banned
Reactions
64
MR
0.000
OnlyC coi lại dùm mình nhé bạn này đủ tuổi gọi mình = con trai thì là bố cả cái 4rum này rồi :) mình chưa chửi cũng như xúc phạm câu nào.
P/s: Còn thích cá độ cứ cọc 100$ cho mod rồi pm tiếp bạn của admin mà nghèo thế à bảo admin nhả cho tí hút máu cũng đc kha khá r mà ;))
Mày cũng xem lại những câu nói của mày đi, giả sử nếu là bố bạn thì sẽ là bố của tất cả trong 4rum seo?
Vậy bố bạn cũng ham quá nhỉ!

Reactions
349
MR
0.017
Bỏ 100$ ra là đc chiêm ngưỡng thôi ở đời làm gì có chữ free :m003:

tiền k0 phải là cỏ rác mà bảo tôi đem ra đấu đá,tôi đã chơi nếu mấy người chơi công bằng,liên tục đổi người,rồi qay sang nói tôi chơi với RX.chắc lúc đó chưa đủ tiền,bh mới đủ àk.Ở đây tôi đang nhờ OnlyCpokervn2012 làm rõ vụ việc kia.*** bủng j tính sau đi,vừa nãy ai ở trên chatbox nói câu Shin đến rồi chạy thôi =))

thế đặt 100$ ra :-? send anh 0.01 anh send lại 0.01 :-? ! mún bít thì thế thôi định kêu share tools à =)) !
Có tool mới sợ chứ, hết nhận làm nhân viên coder giờ lại có tools, cho xem mặt mũi cái tool nó như nào với. Nó code bằng ngôn ngữ gì vậy thím!

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thôi như thế này, 2 bạn send cho mình mỗi bạn 30$, chơi 3 ván. Giá trị mỗi ván là 10$. Cách chơi thì bạn HoangLuuDan có nói rồi, sau đó 2 bạn up proof lên đây để mình xem xét và kết luận. Mình sẽ send tiền cho người thắng và chuyện này có lẽ cũng kết thúc tại đây, cho tới khi có kháng nghị mới

PS: Nếu bạn HoangLuuDan thắng 3 - 0 mình sẽ dẹp bỏ topic của bạn QuocViet
Nếu kết quả là 2-1 nghiêng về ai đấy, thì ai sẽ về nhà người nấy, không tranh cãi chuyện này nữa
Nếu bạn QuocViet thắng 3 - 0 thì chứng tỏ là bạn HoangLuuDan vu cáo, và nhận hình phạt theo đúng luật

Last edited by a moderator:
Thôi như thế này, 2 bạn send cho mình mỗi bạn 30$, chơi 3 ván. Giá trị mỗi ván là 10$. Cách chơi thì bạn HoangLuuDan có nói rồi, sau đó 2 bạn up proof lên đây để mình xem xét và kết luận. Mình sẽ send tiền cho người thắng và chuyện này có lẽ cũng kết thúc tại đây, cho tới khi có kháng nghị mới
ok cậu! HoangLuuDan post lại luật vào đây

tiền k0 phải là cỏ rác mà bảo tôi đem ra đấu đá,tôi đã chơi nếu mấy người chơi công bằng,liên tục đổi người,rồi qay sang nói tôi chơi với RX.chắc lúc đó chưa đủ tiền,bh mới đủ àk.Ở đây tôi đang nhờ OnlyCpokervn2012 làm rõ vụ việc kia.*** bủng j tính sau đi,vừa nãy ai ở trên chatbox nói câu Shin đến rồi chạy thôi =))

hôm trước có người chê mình ko có nổi 300$ h lại nói $ ko phải rác :m066:

nó ko dám chơi bạn ạ :-< !

- - - Updated - - -

Mày send tao trước 0.01 tao send lại mày 0,01 theo rule của site mày hết !

2 bạn send 30 LR vào U4441304. fee các bạn chịu, mình chỉ tính thắng thua và send ngược số tiền đã nhận của các bạn. Bạn nào không tham gia là bạn đó thua cuộc và chịu thi hành luật như dưới đây
PS: Nếu bạn HoangLuuDan thắng 3 - 0 mình sẽ dẹp bỏ topic của bạn QuocViet
Nếu kết quả là 2-1 nghiêng về ai đấy, thì ai sẽ về nhà người nấy, không tranh cãi chuyện này nữa
Nếu bạn QuocViet thắng 3 - 0 thì chứng tỏ là bạn HoangLuuDan vu cáo, và nhận hình phạt theo đúng luật

Mình đã nhận được 30$ của QuocViet, bạn HoangLuuDan send 30$ vào tk LR của mình U4441304. Nếu bạn không send mặc định bạn nhận thua cuộc. Sau khi bạn send xong sẽ tiến hành chơi theo cách thức như bạn HoangLuuDan nói

Bạn QuocViet sẽ send 0.01 cho bạn HoangLuuDan và bạn HoangLuuDan sẽ send lại, 2 bạn tự thỏa thuận Same or Diff. Sau đó chụp ảnh proof post lên đây để mình kết luận.

Chơi 3 ván, mỗi ván chơi các bạn sau khi thỏa thuận nhau thì post lên đây

Mình đã nhận được 30$ của QuocViet, bạn HoangLuuDan send 30$ vào tk LR của mình U4441304. Nếu bạn không send mặc định bạn nhận thua cuộc. Sau khi bạn send xong sẽ tiến hành chơi theo cách thức như bạn HoangLuuDan nói

Bạn QuocViet sẽ send 0.01 cho bạn HoangLuuDan và bạn HoangLuuDan sẽ send lại, 2 bạn tự thỏa thuận Same or Diff. Sau đó chụp ảnh proof post lên đây để mình kết luận

ok đợi mình chạy đi làm về đã đang ở công ty tầm tối nay mình send trước 21h !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week