• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Tố cáo HoangLuuDan và một số mem khác tung tin xấu ( Nhờ MOD giải quyết)

Status
Not open for further replies.

HoangLuuDan

Junior
Reactions
29
MR
0.000
mày là admin site đấy sao mà biết nó chưa update.toàn ăn tục nói láo,k0 ra 1 cái thể thống cống rãnh j hết.
Mày nói xấu,phá đám người khác thì đời mày không tốt đẹp đâu.

Thế buy cái đi :-" tao nhân viên code thui ! bởi thế tao mới bít site của mày cheat đó đầu bò ! :-"

- - - Updated - - -

Bây giờ site mày đang chỉnh tỷ lệ player win 80% tao bít lun đấy ! =)) ! Dụ người chơi à con trai !

Reactions
349
MR
0.017
Thế buy cái đi :-" tao nhân viên code thui ! bởi thế tao mới bít site của mày cheat đó đầu bò ! :-"

- - - Updated - - -

Bây giờ site mày đang chỉnh tỷ lệ player win 80% tao bít lun đấy ! =)) ! Dụ người chơi à con trai !

Cũng k0 rảnh tranh cãi nhiều,tối nay ai bị ban người đó sẽ rõ!

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Bạn nên xem những j mà HoangLuuDan đã nói xấu site mình,trong khi bằng chứng không có,nếu ai coi là có gian lận có thể không chơi.

Sao nó dám nói site tớ có dính líu gì đến cái site bán code kia,qá vớ vẩn.

Người khác động đến chuyện làm ăn của bạn,bạn có ngồi im không? đằng này nó dám nói site tớ là Demo của thằng kia.

Cả 2 việc nó nói site tớ gian lận,cheat và việc site tớ dính líu đến site bán code kia hoàn toàn không có căn cứ.

Có gì mà phải nhột thế cứ khăng khăng ko có chuyện gian lận
Thế thì đổi vị trí bạn là người chơi còn HoangLuuDan là admin đi send qua trước rồi bạn ý send lại chơi 3 lần và cược từ 100$ trở lên sao cứ phải lăn tăn thế :m146:

Thế thì đổi vị trí bạn là người chơi còn HoangLuuDan là admin đi send qua trước rồi bạn ý send lại chơi 3 lần và cược từ 100$ trở lên sao cứ phải lăn tăn thế :m146:

Nó nói thẳng là nó cheat đc tsao phải chơi,mấy ng cũng nói ở chatbox là dụ đc thằng quocviet chơi là chắc chắn có tiền còn j.Nói xấu sau lưng thì cũng phải nói nhỏ thôi!Tưởng thế nào,hóa ra cũng chỉ dám lấp sau người khác.

Nó nói thẳng là nó cheat đc tsao phải chơi,mấy ng cũng nói ở chatbox là dụ đc thằng quocviet chơi là chắc chắn có tiền còn j.Nói xấu sau lưng thì cũng phải nói nhỏ thôi!Tưởng thế nào,hóa ra cũng chỉ dám lấp sau người khác.

Thế sao có người vỗ ngực SOD ko thể gian lận đc. Suốt ngày kêu âm $ mà vẫn có $ bonus rồi lại còn tăng 212%
Kì lại cái là sao suốt ngày âm mà site vẫn chưa đóng nhỉ hay là: Tăng 212% để dụ mem chơi :m131:

Thế sao có người vỗ ngực SOD ko thể gian lận đc. Suốt ngày kêu âm $ mà vẫn có $ bonus rồi lại còn tăng 212%
Kì lại cái là sao suốt ngày âm mà site vẫn chưa đóng nhỉ hay là: Tăng 212% để dụ mem chơi :m131:

Phải,tớ thừa nhận tớ tăng lên để câu khách.Mọi người biết cheat thế nào thì chỉ hộ cái,sao k0 dám công khai đi.

trucminh

Banned
Reactions
64
MR
0.000
thằng này bày vẽ lắm chuyện
lul vắng khách từ lúc nào rồi, còn sod cũng vậy, vài khách thôi
HoangLuuDan cũng chỉ muốn cảnh báo cho những ai chưa biết để tránh bị bạn lừa tình thôi
còn sản phẩm của ông này nọ ở đâu đây => http://www.vietsol.com/products/buy.php, bạn có thể chứng minh được nó có thể chỉnh sửa tỷ lệ thắng thua ở phần nào, mua về thử xem nào
mình thấy có site dùng sản phẩm này là: http://betlr.us/ bạn xem nó gian lận ở chỗ nào, khi mà hệ thống đã cho chúng ta 1 số đầu tiên , rồi sau đó kết hợp với số thứ 2 là số batch LR của mình ***
thử hỏi bạn gian lận ở chỗ nào??
phải công nhận sản phẩm của thằng VietSol này được, giờ lại thêm nổi tiếng

Còn thể loại site same or diff này mình đã có kinh nghiệm trong quá trình chơi không thể chỗi cãi như sau:

tớ giả sử thế này nhé, có một dòng lệnh trong config hay admin gì đó như thế này:

các câu lệnh này hoàn toàn chính xác 100%, còn tiếp, một số site còn info bằng thủ công nữa cơ
Lại được thằng này nữa, chắc gì đã nhìn thấy code sameordiff bao giờ mà kêu có mấy dòng lệnh. Toàn ăn ốc nói mò!

- - - Updated - - -

HoangLuuDan có thể trình bày rõ luckunluck làm cách nào để chỉnh tỉ lệ không?
Nó toàn chém gió, chẳng có bằng chứng hay proof gì hết, ghen ăn tức ở.
Hết lập topic vu khống rồi lại vô topic của người ta để up đểu. Seo nó *** thế ko biết. Từ qua đến giờ rồi.
Cứ vào là lại thấy nó nói xấu. Ức chế ko chịu được. Bỏ ra bao công sức để cuối cùng bị 1 con sâu nó phá. Seo ko ức được!

- - - Updated - - -

Phải,tớ thừa nhận tớ tăng lên để câu khách.Mọi người biết cheat thế nào thì chỉ hộ cái,sao k0 dám công khai đi.
Tăng là để cạnh tranh với getlr.us. Nó nâng thì bên đây cũng đành phải nâng, ko thì ai chơi chứ.
Có bao giờ site này dám nâng trước getlr ko?
Site này mem chơi đã ít nên cạnh tranh là điều đương nhiên!

thế thì bạn đừng quang cho dân mmo vn dùng nữa, ai dùng thì chết vì chưa biết
đem quang lên seosprint quảng cáo và nhằm tới mục tiêu các nước khác thôi, bỏ vn lại
VietSol nó không bán code sod nhưng nó có thể code site sod cho bạn được, nó chỉ cần cái demo này http://betlr.us/ rồi thay cái số The N1 MD5 String thành số batch của bạn và số batch tiếp theo là hệ thống sẽ tùy chọn cho bạn ...thế là thành site Sameordiff
Bố này chẳng biết éo gì về code. 1 dòng lệnh cũng ko biết mà to mồm.
Nói thì như bố đời, ngồi code xem được ko?
Nghĩ ra thì đây nghĩ ra nhiều cái lém, có điều nó là điều ko tưởng!

- - - Updated - - -

thế thì bạn đừng quang cho dân mmo vn dùng nữa, ai dùng thì chết vì chưa biết
đem quang lên seosprint quảng cáo và nhằm tới mục tiêu các nước khác thôi, bỏ vn lại
VietSol nó không bán code sod nhưng nó có thể code site sod cho bạn được, nó chỉ cần cái demo này http://betlr.us/ rồi thay cái số The N1 MD5 String thành số batch của bạn và số batch tiếp theo là hệ thống sẽ tùy chọn cho bạn ...thế là thành site Sameordiff
Mình thích cái này. Bạn biết trước số batch tiếp theo nó là gì ak?
Bái phục, chắc bố bạn làm thầy bói!
Chỉ là cái batch tiếp theo thôi đấy, nhưng bạn tính được thì mình cho bạn 100$. Chính vì cái batch tiếp theo này mà các cậu dám vùi dập luckunluck.com seo?
Những điều mình chưa biết, chưa làm được thì đừng có nói 1 cách đơn giản như vậy, rồi vu khống, chơi đều công việc làm ăn của người ta như vậy.
Mình là bạn của quocviet, cảm thấy rất ức chế thay cho cậu đấy. Rất nhiều đứa chỉ đứng ngoài rồi vào ùa với nhau thôi. Đã dốt + nhiệt tình thì thật đáng sợ ak!

Last edited by a moderator:
Còn thằng bệnh này. Mày vào hùa với nó từ qua đến giờ.
Vì ko có tiền, tao đồng ý chơi với nó 5 phát, mỗi phát 2$, nó chê ít.
Mày cũng chẳng tốt đẹp gì đâu con trai.
Còn mày thích thì có thể cược với tao, Tao ko có nhiều tiền lên đừng ép kiểu đó. Loại mày gia nhập mmo lâu rồi nhưng cũng tính *** mà thôi.
Thích thì nhảy vào cược với tao. Đừng có đúng ngoài tung váy vậy!

HoangLuuDan có thể trình bày rõ luckunluck làm cách nào để chỉnh tỉ lệ không?

có tools canh batch bác ợ :-? ! cần test thì admin send mình 0.01 rùi mình send lại 0.01 theo rule của SOD !
3 lần mình win thì đủ hiểu hen :-? !

- - - Updated - - -

Còn mày thích thì có thể cược với tao, Tao ko có nhiều tiền lên đừng ép kiểu đó. Loại mày gia nhập mmo lâu rồi nhưng cũng tính *** mà thôi.

cờ hó tự nhận rùi à =)) bít ngay quocviet là chủ nhận của nó mà =)) !

OnlyC coi lại dùm mình nhé bạn này đủ tuổi gọi mình = con trai thì là bố cả cái 4rum này rồi :) mình chưa chửi cũng như xúc phạm câu nào.
P/s: Còn thích cá độ cứ cọc 100$ cho mod rồi pm tiếp bạn của admin mà nghèo thế à bảo admin nhả cho tí hút máu cũng đc kha khá r mà ;))

có tools canh batch bác ợ :-? ! cần test thì admin send mình 0.01 rùi mình send lại 0.01 theo rule của SOD !
3 lần mình win thì đủ hiểu hen :-? !

- - - Updated - - -

cờ hó tự nhận rùi à =)) bít ngay quocviet là chủ nhận của nó mà =)) !

hãy tôn trọng người khác thì họ mới tôn trọng lại,cẩn thận lời nói.Tool canh batch là tool nào,test đi,đây cũng đang muốn bắt mặt mũi nó ra làm sao đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week