• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tố Cáo Bạn khiditdo , Y!M : sontrung368 ! SCAM ! Không chịu Trả LR !

anhvinh2507

Newbie
Reactions
272
MR
0.000
Insuree Balance
0
Có 1 em nhờ Mình Tố Cáo bạn này ! Tên diễn đàn là khidodit , Y!M : sontrung368 !

Có gd mua acc PP với giá 8LR ! nhưng sau đó không biết bạn này đã làm kiểu gì mà để acc PP của em đó bị limit ! Theo luật là khi giao acc bình thường thì mọi sự cố xảy ra đối với acc PP thì cậu ấy phải hoàn toàn chịu trách nhiệm nhưng do em mình thấy như vậy thì tội người buy nên đã chấp nhận chia đôi để giảm thiểu thiệt hại cho người buy ! Nên nói cậu ấy trả 4LR ! Cậu ấy đã đồng ý thanh toán nhưng đến nay vẫn chưa thấy hoàn thành nghĩa vụ nên mình đành report lên đây để Mọi người Tránh và Nếu cậu ấy không thanh toán cho người bị hại thì yêu cầu admin cho cậu ấy ra đảo Trồng Cam ! Dưới đây là Longchat của cậu ấy và người bị hại !

- - - Updated - - -

Cho bạn ấy 24h vào đối chứng hoặc send LR trả lại ! Nếu ko Thì mời BQT cho cậu ấy đi Đảo Trồng Cam Giúp ! Cảm Ơn !

Last edited by a moderator:
Xong nhé có trung gian sao ko nhờ

cứ tiễn em nó ra đảo đi ! Ra đó mà Trồng Cam Tàu :binhsua12:

nick thế mà ko trung gian thì có mà report cả ngày:binhsua04:

khỉ dít đỏ mà, lên gap robin là ok rồi. chia bùn cùng bác

sặc..cái nick mới tinh vầy mà ko trung gian..nó ko cam cũng uổng :binhsua08:

hic, giống em rùi. Lúc nào giao dịch thì nhờ trung gian cho chắc. Đợt trước em vừa bị scammer nó lừa mất hơn 200k vì cái tội không chịu nhờ trung gian đấy :(

up lên cho ad vào tiễn bạn khiditdo 1 đoạn ra Đảo Trồng Cảm

Bạn nào nhờ chủ theard report vậy, sao ko ghi nick forum lên, ko thấy nick đó vào xác nhận là sao? ko có thì coi như vô hiệu lực >''<
Đọc topic này mình liên tưởng 1 cái gì đó rất buồn cười =))

khidodit có 24h để vào đối chất còn không bị xử lý theo luật

khidodit chứ ko phải Khi~ đít đỏ.

Bạn nào nhờ chủ theard report vậy, sao ko ghi nick forum lên, ko thấy nick đó vào xác nhận là sao? ko có thì coi như vô hiệu lực >''<
Đọc topic này mình liên tưởng 1 cái gì đó rất buồn cười =))

ăn nói cho đàng hoàng ! Cậu có lệnh bài thì ăn nói có suy nghĩ 1 chút đê ! Mình làm giúp và cũng làm đúng theo những gì quy định của 4r ! Chủ yếu là làm sao cho 4me trong sạch và mấy con C Hó ko còn đi cắn càng nữa ! >"< ! Hiểu chưa ? Cái việc đó có ad giải quyết !

- - - Updated - - -

khidodit chứ ko phải Khi~ đít đỏ.

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở ! Tớ có chụp hình lại nick đó rồi ! Có gì ad bỏ qua !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom