Report TMOD nguyenduong90 lộng quyền

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi các MOD vì em bức xúc quá mới report
Ai theo dõi vụ này từ đầu chắc sẽ biết @nguyenduong90 mới lên TMOD nhưng rất lộng quyền
Và chắc hẳn các bạn trong box capt là những người hiểu rõ nhất.
.................
Là TMOD nhưng quên đi nhiệm vụ của mình là giúp đỡ những người khác, và là người hòa giải các vụ war...
Nhưng @nguyenduong90 đã không như vậy mà phô trương thanh thế. close hết topic cũ lập thear mới cho riêng mình, có cái tôi cá nhân ở đây, và ai cũng biết Dương tuyển ref nữa
Còn nói thear quá cũ khó theo dõi, khó load trang khi vào
...............
Vấn đề này mình k nói nữa. là Tmod mà không gây dc 1 chút thiện cảm nào.. khiến cả box capt ghét
Gặp ai cản đường là cho ăn poit luôn.

Mặc dù thear đã được close và delete và @nguyenduong90 chính thức xin lỗi mình

Mình cũng Inbox bảo gỡ point cho mình. Nhưng @nguyenduong90 online mà không hề reply lại

Chắc thế đủ rồi..
Tặng thêm cái hình này nữa ngay sau khi mình ăn point hôm đó

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
ko phải mình có ác ý gì với mod chứ nhưng mình để ý bố nào mà từ mem lên tmod là bắt đầu có ngay cái chứng bịnh ko chửa đc là chảnh tó là 1 ủy quyền là 2 .
Nói dính ai thì ng đó ngẩm ha :D ko nói riêng hay đã kích thẳng ai hết nói thế thôi ai hiểu đc thì hiểu

Upvote 0

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.316
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Có vẻ box Capt dạo này tình hình khá căng nhỉ?
Nói chung giải quyết căng theo rule thì căng nhưng để hợp lí thì cần thêm miếng tình cảm vào nữa. Vậy sẽ vui vẻ cả 2 bên, đừng cứng theo rules, không được gì đâu?

Upvote 0

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.568
Follow me on Facebook
ko phải mình có ác ý gì với mod chứ nhưng mình để ý bố nào mà từ mem lên tmod là bắt đầu có ngay cái chứng bịnh ko chửa đc là chảnh tó là 1 ủy quyền là 2 .
Nói dính ai thì ng đó ngẩm ha :D ko nói riêng hay đã kích thẳng ai hết nói thế thôi ai hiểu đc thì hiểu
Em nek , rất tảnh tó đúng hun missui.

Upvote 0

ranmori1987001

Verified
Reactions
874
MR
0.000
nói chung là chuyện xin lỗi rồi thì dĩ hòa vi quý. Còn đề nghị BQT khi cho mem lên Tmod thì cũng nên họp lại để hướng dẫn nhiệm vụ của Tmod. nói chung đã là tập sự k nên có quyền cao quá. cái gì cũng phải qua MOD chính thức duyệt rồi mới được quyết định. đây chỉ là mmo ảo thôi. chứ nếu là thật. oạch 1 cái. Đơn hàng to đùng. thiệt hại nhieuf tiền. ai gánh cho nổi. Đề nghị các MOD và Tmod nên họp hành lại @Shin ah

Upvote 0
Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Muốn làm MOD mà đươc members yêu mến thì dễ lắm! Cũng giống như bạn làm quan chức ở ngoài và được dân yêu mến vậy! :)
Nguyên tắc ấy dễ hiểu nhưng vẫn có 1 số trường hợp ko chịu hiểu!
Đã có vài MOD xử lý cứng nhắc! Trải qua vài lần bị Report thì mới tự hiểu ra vấn đề! :)
thôi thì người mới! Chưa có kinh nghiệm thì hãy để cho họ tự học vậy! :)

Upvote 0

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Bạn @nguyenduong90 lúc làm mem tuyển ref thấy cũng khá mà mới lên Trial MOD xíu mà "hứng gạch" nặng dữ ta,mình post 1 bài đây cái đi khám bệnh xíu khuya rảnh về tìm hiểu kỹ xem đầu đuôi ra sao nhé .......

@mirinda vào rồi thì mọi người bình tĩnh để cho @mirinda giải quyết nhé

@hoanvan trời nóng, h nóng thêm là bốc hỏa, dẫn chồng đi du lịch cho mát mẻ đi rồi về kiếm tiền. Hạ hỏa :D

Upvote 0

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
lại vào hóng tip @thachthao nhỉ
Bạn @vulinh sao gặp thachthao cmt ở thread nào cũng tag mình vào hoài vậy ? 3,4 thread như thế rồi , lần này làm Thảo tưởng tình hình có gì mới rồi tag nên chạy zô xem gấp :confused:
Mình đợi kết luận của BQT vậy , hi vọng chuyện sẽ đc giải quyết ổn thỏa, hợp lý hợp tình :)

Upvote 0
Bạn @vulinh sao gặp thachthao cmt ở thread nào cũng tag mình vào hoài vậy ? 3,4 thread như thế rồi , lần này làm Thảo tưởng tình hình có gì mới rồi tag nên chạy zô xem gấp :confused:
Mình đợi kết luận của BQT vậy , hi vọng chuyện sẽ đc giải quyết ổn thỏa, hợp lý hợp tình :)
:p:p

Upvote 0
2 bác này ko trêu em nữa nhé,:eek: cmt liên quan nội dung thread ko tý ăn point thì khổ đó ạh :oops: , thân !
Nhường thread để BQT giải quyết, em off trước, tks và chúc mọi người ngủ ngon ! :)
c này lập nick tầm tầm với t mà like với mess nhiều gấp mấy lần, chắc hoạt động tích cực lắm, c đang làm j thế cho t theo với :p

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week