• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tmod namtuoc lợi dụng chức quyền dọa dẫm mem và gửi cảnh cáo vô lý mời admin vào

Status
Not open for further replies.
Reactions
29
MR
0.000
Insuree Balance
0
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

p/s : Ai thích gạch đá thì mời ra chổ khác he. "Nước sông không phạm nước giếng" nên thích thì đây cũng có mấy cái "thẻ" tặng cho.

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa
Reason
Lần nữa thì đứng trách nhé. Cái này là mấy you thách thức tớ gòi đấy. Liệu hồn

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Reason
Cấm Spam. Muốn spam qua box chat mà lập thread
You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME

Dear yahoolaextrang,

You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME.

Reason:
-------
Post Rule Violation

You thích gạch đá thì ra chổ khác chơi nhé.
-------

Warnings serve as a reminder to you of the forum's rules, which you are expected to understand and follow.

All the best,
Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME​

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box bet. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.

update
tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

tmod namtuoc nếu đc lên mod chắc ban nick vô tội vạ quá

Last edited by a moderator:
Vãi mod cho về làm mod thùng rác thôi :binhsua146:

Upvote 0
Trích lại , đã góp ý với C rồi mà C vẫn cho qua thì chịu . Bó toán thân :M020:

namtuoc thì có hay cãi nhau với mem cân nhắc lại 1 xíu , vì thường chả cần gì cãi nhau cứ thấy nó xúc phạm mình thì post topic feedback ban vài ngày cho nhanh :D
Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân . Sai sót gì mọi người góp ý thêm

Max

Của Magic

Muốn ban ai pm yahoo magic - magic ban cho
Còn vote thì vote cho recar88 còn mấy bạn kia ko rõ lắm nhưng namtuoc hình như có tính khí nóng rất dễ gây lộn với member nên cần cân nhắc kĩ

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Ọc, Xem ra TMOD namtuoc khó qua ải nảy ùi, untiFan nhìu quá =.= :binhsua12:

Upvote 0
Úp cho vui nào, xem tình hình

Upvote 0
Cũng thấy hơi có thái độ

Upvote 0
con vợ ông này giống đứa cave mình chơi vài năm trước quá. 99% là chuẩn rồi... Nhìn thằng này hãm thật đấy, xấu trai :)) nhìn mặt ngu ngu đểu đểu...

Không biết sau này ai đối xử với bạn như vậy bạn cảm thấy thế nào.
Baned 07 ngày vì xúc phạm thành viên khác.

Upvote 0
hjc cái ông mod này hum trước thấy có tên scamer kja mình nói ra cho mọi người để ý mà cũng lên giọng với mình
hok hỉu sao shin cho ổng làm tmod dc :m020:

Upvote 0

Mod công minh lắm ^^

Upvote 0
toàn mấy thằng linh tinh,vớ vẩn,set mod lung tung chả được ích lợi gì

Upvote 0
Sao ko ban vĩnh viễn luôn, nhẹ tay quá :binhsua72:

Upvote 0
a namtuoc....Chuẩn bị gặp " Thần chết trang" rồi....

E thì botay.com rồi đó...

Im lặng đi a...chờ Shin xử lý đi

Làm dân đi...làm quan chi cho khổ...

Kết thúc.

Upvote 0

Kết thúc.

Làm quan là đầy tớ cho dân mà, khổ là phải.

Upvote 0

Kết thúc.

ủa... bác này được thả rồi àhh... tưởng bị baned rồi chứ...

Upvote 0
người ta nói quá tam 3 bận. lần này mà unset nữa thì hết ứng cử lần sau rồi. chờ admin giải quyết, ý của admin thế nào mình cũng hiểu đến 98%

Upvote 0
Hồi xưa mình cũng có làm mod (không phải site mmo4vn), hỏi là có nhiều bài cũ, có nên delete không, thì admin bảo là đó là những đóng góp mà các member đã từng góp vào, không xóa được đâu, thà là post sai, chứ post lẻ tẻ mà không sai rule thì vẫn nên để.
Comment trên của extrang thấy không sai gì cả, đó chỉ là đóng góp thôi mà sao lại bị delete và infraction thì thấy không đúng lắm.

Một việc khác là có khá nhiều bài chửi nhau, war nhau thì vẫn còn sống (có lẽ là box khác), nhưng lại còn để nguyên ra.
Hơn nữa, trước mình cũng không thích những người chửi bậy, nhưng sau này những người mà dùng lời lẽ "lịch sự" để chửi nhau thì mình còn không thích hơn, giống giả vờ sao ấy. (Ý kiến cá nhân thôi nhé).

Tóm lại, trường hợp này, mình ủng hộ extrang.

Upvote 0
hồi xưa mình cũng làm mod nhưng mà supper mod cơ, hồi ở EKT. mình chưa có hành động nào để mem phải kêu. ke ke

Upvote 0
nói chung làm mod mà để dân kêu dù chỉ 1 vài người thì tự từ chức được rồi. ko nói có đường hoàng ko nhưng ko có năng lực cũng out được rồi :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,948
171,021
Latest member
ennypham01
Back