tmod namtuoc lợi dụng chức quyền dọa dẫm mem và gửi cảnh cáo vô lý mời admin vào

Status
Not open for further replies.
Reactions
29
MR
0.000
Insuree Balance
0
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

p/s : Ai thích gạch đá thì mời ra chổ khác he. "Nước sông không phạm nước giếng" nên thích thì đây cũng có mấy cái "thẻ" tặng cho.

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa
Reason
Lần nữa thì đứng trách nhé. Cái này là mấy you thách thức tớ gòi đấy. Liệu hồn

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Reason
Cấm Spam. Muốn spam qua box chat mà lập thread
You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME

Dear yahoolaextrang,

You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME.

Reason:
-------
Post Rule Violation

You thích gạch đá thì ra chổ khác chơi nhé.
-------

Warnings serve as a reminder to you of the forum's rules, which you are expected to understand and follow.

All the best,
Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME​

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box bet. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.

update
tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

tmod namtuoc nếu đc lên mod chắc ban nick vô tội vạ quá

Last edited by a moderator:
:m190: chữ kí bạn ấy đã ghi rõ còn j : nhớ lâu thù dai - báo thù

:m190: vả lại , clone thì cb ra đảo nhé

Upvote 0
:m190: chữ kí bạn ấy đã ghi rõ còn j : nhớ lâu thù dai - báo thù

:m190: vả lại , clone thì cb ra đảo nhé
mình ko phải clone nha, mình là TrangEx nhưng nick kia vì xích mích với 1 vài người nên mình nhờ animax ban rồi nha/

Upvote 0
namtuoc thì không rõ nhưng có vẻ hách dịnh, còn lastmonitor khỏi phải bàn ai cũng biết anh ấy là ngừoi ntn

Upvote 0
bình thường thôi trangex ơi, ngày xưa bị thằng này cho 1 đao thẻ đỏ rồi vì lý do là nó không ưa nên thích thì cho thẻ phạt =)) , nó ngày xưa chơi thân với rinny6789 đó, nói chung thì....ae tự hiểu haha :m191::m195:

- - - Updated - - -

namtuoc thì không rõ nhưng có vẻ hách dịnh, còn lastmonitor khỏi phải bàn ai cũng biết anh ấy là ngừoi ntn

mấy chú cứ đem nick thật vào mà comment , ngại gì đâu mà phải clone cho mệt ....vote vote haha

Upvote 0
dù sao cũng là t.mod mà đưa ra cái câu
p/s : Ai thích gạch đá thì mời ra chổ khác he. "Nước sông không phạm nước giếng" nên thích thì đây cũng có mấy cái "thẻ" tặng cho.
thì cũng ko nên . Ăn nói như vậy càng làm cho member gét thôi

Upvote 0
Tmod namtuoc có vẻ lộng quyền nhỉ.:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:
Nếu đúng như những gì thớt nói thì mình xin vote 1 phiếu cho namtuoc ra đảo thôi :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Upvote 0
tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

tmod namtuoc nếu đc lên mod chắc ban nick vô tội vạ quá

Upvote 0
Tmod namtuoc có vẻ lộng quyền nhỉ.:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:
Nếu đúng như những gì thớt nói thì mình xin vote 1 phiếu cho namtuoc ra đảo thôi :binhsua79::binhsua79::binhsua79:
nhờ Mod hay Admin check list history private message được mà

Upvote 0
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box bet. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.

Like mạnh:binhsua26:

Upvote 0
ngày xưa cũng đã bị unset 1 lần rồi cũng vì cái tội nói chuyện bố láo, giờ được thử nghiệm đợt 2 bố láo không kém đợt 1 =))

Upvote 0
con vợ ông này giống đứa cave mình chơi vài năm trước quá. 99% là chuẩn rồi... Nhìn thằng này hãm thật đấy, xấu trai :)) nhìn mặt ngu ngu đểu đểu...
- Cách nói chuyện thể hiện 1 con người .....

Upvote 0
con vợ ông này giống đứa cave mình chơi vài năm trước quá. 99% là chuẩn rồi... Nhìn thằng này hãm thật đấy, xấu trai :)) nhìn mặt ngu ngu đểu đểu...

Ông ấy có xích mích gì cậu thì nếu là đàn ông thì thẳng thắn nói chuyện với nhau, lôi vợ người ta vào làm gì, tiểu nhân vcl

Upvote 0
namtuoc đâu vào giải thích đi kìa... anh em phải cho người ta mở topic riêng bàn bạc, bình luận trận đấu cũng được mà... chú làm vậy thì hơi quá rồi, cái này mình không ủng hộ được.... tưởng chú xóa dọn dẹp sạch sẽ chứ chú xóa sạch rồi cấm cho anh em mở topic bình luận là không được rồi... :(

Upvote 0
tốt nhất là không nên đụng đến trang ếch :))

Upvote 0
tốt nhất là không nên đụng đến trang ếch :))
chuẩn đấy , đụng mà đụng sai ta ám cho mốc đầu :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,450
Latest member
mintin
Back