Ask TK hơn $100, GA chỉ yêu cầu tạo phương thức thanh toán chứ không hỏi mã PIN?

richname01

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Các bác cho em hỏi em mới được GA tổng tháng 9 vào khoảng 10pm ngày 11/10. Em mới chơi nên đây là lần đầu tiên GA tổng, chưa có xác minh địa chỉ hay phương thức thanh toán. Sau khi tổng được $468 thì GA hiện lên thanh toán on hold và yêu cầu phải tạo phương thức thanh toán. Em đã tạo phương thức thanh toán bằng Western Union, sau đó thì GA trở lại bình thường, không thấy có yêu cầu xác minh địa chỉ gì cả? Các bác cho em hỏi như vậy thì em có cần xác minh địa chỉ và nhập mã PIN nữa không? Hay là không cần làm bước này và GA sẽ chuyển tiền cho em vào ngày 22 tới? Cám ơn các bác nhiều!

mai hay mốt sẽ thấy dòng yêu cầu pin, nó sẽ tự động gửi pin theo địa chỉ trong ga.

mai hay mốt sẽ thấy dòng yêu cầu pin, nó sẽ tự động gửi pin theo địa chỉ trong ga.
Cám ơn bác, em sẽ đợi hết ngày hôm nay và mai xem sao. Nhưng hiện tại 8:30am ngày 12/10 nhưng tài khoản GA vẫn bình thường không thấy yêu cầu nhập mã PIN. Có khi nào do tk của em cùng lúc vừa vượt ngưỡng xác minh địa chỉ vừa vượt ngưỡng thanh toán $100 nên GA bỏ qua bước xác minh địa chỉ không ta? :D

Cám ơn bác, em sẽ đợi hết ngày hôm nay và mai xem sao. Nhưng hiện tại 8:30am ngày 12/10 nhưng tài khoản GA vẫn bình thường không thấy yêu cầu nhập mã PIN. Có khi nào do tk của em cùng lúc vừa vượt ngưỡng xác minh địa chỉ vừa vượt ngưỡng thanh toán $100 nên GA bỏ qua bước xác minh địa chỉ không ta? :D
có vượt lên 10k$ thì vẫn cần PIN nhé

xác minh pin là bắt buộc, như bác trên nói 10k$ vẫn phải chờ pin thôi :cool:

Cám ơn các bác, em đã nhận được thông báo nhập mã PIN. Không biết khi nào PIN mới về đây zzz.....

thường thì 2 tuần, sau 21 ngày ko nhận dc thì sẽ có thể yêu cầu lần 2, mình thì toàn thuê nhận pin chứ yêu cầu ko thấy pin về.

Các bác cho hỏi địa chỉ trong GA có dấu có ảnh hưởng gì đến việc gửi mã PIN không nhỉ. Em request 2 lần rồi mà chưa thấy gì, còn mỗi lần nữa thôi có nên đổi địa chỉ thành không dấu

thường thì 2 tuần, sau 21 ngày ko nhận dc thì sẽ có thể yêu cầu lần 2, mình thì toàn thuê nhận pin chứ yêu cầu ko thấy pin về.
Em đã cẩn thận lên cái bưu cục phát phụ trách địa bàn khu nhà em hỏi cái mã bưu cục rồi, xin cả sđt thằng đưa thư nữa. Hy vọng sẽ nhận được sớm.

Các bác cho hỏi địa chỉ trong GA có dấu có ảnh hưởng gì đến việc gửi mã PIN không nhỉ. Em request 2 lần rồi mà chưa thấy gì, còn mỗi lần nữa thôi có nên đổi địa chỉ thành không dấu
Thường thì để không dấu. Mà bác ghi mã bưu cục là gì vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom