TIXUMA đăng nhập để nhận tiền $$

cia646

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
TIXUMA- Công cụ Tìm kiếm của ĐỨC...CƠ HỘI KIẾM TIỀN THẬT HAY CHO CHÚNG TA
I. KIẾM TIỀN THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐỐI THỦ CỦA GOOGLE Mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm tiền với TIXUMA
Mình xin giới thiệu TIXUMA là của nước Đức, trang kiếm tiền này là 1 trang web tìm kiếm như google, nhưng bạn thấy google có trả tiền cho bạn không…?
Không có đúng không? nếu muốn được trả tiền thì phải đăng ký, nhưng đăng ký của google thì rất là phức tạp, phải đợi duyệt mới được. Còn với TIXUMA khi bạn được giới thiệu vào thành viên, bạn đăng ký, bạn có cơ hội kiếm tiền với trang tìm kiếm như google

II. GIỜ MÌNH HƯỚNG DẪN CÁC BẠN ĐĂNG KÝ NHÉ
1. Bạn bấm vào đây: http://www.tixuma.de/?ref=123596
2. TẠO TÀI KHOẢN PAYPAL:
Lưu ý tại bước số 4, có 1 ô như sau:
+ Với google có dịch tiếng việt thì là : Mã phiếu giảm giá (nếu có)
+ là :X9PXR742
Coupon-Code (if available) thì bạn điền code này vào, bạn được tặng 2€
2. Tiếp theo là: Nhấp vào từ Anmelden để đăng ký
3. Tiếp theo là: Nhấp vào nút Registrierung
Benutzer: Là tên đăng nhập
Kennwort: Là mật khẩu
Sau đó bạn nhấp vào ô Angemeldet bleiben - OK
4. Tiếp theo là: Như vậy là bạn đã đăng ký xong, bạn đăng nhập vào tài khoản, làm theo bước số 2, sau đó vào tài khoản à điền số tài khoản ngân hàng hoặc tài khoản Paypal và chọn phương thức thanh toán 1 trong 2 tài khoản đó.

- Công việc của bạn khi làm thành viên của TIXUMA là:
+ 1 tháng bạn chỉ cần đăng nhập vào TIXUMA 10 lần và dùng nó tìm kiếm trang web, thay vì dùng google, bạn sẽ được trả hoa hồng nhờ nó, 10 lần = 10€ có thể nhiều hơn thế cũng được, 10 ngày kể từ ngày đăng ký, sẽ tổng kết cho bạn 1 lần, và sẽ trả cho bạn khi đủ 10€, qua thẻ ngân hàng ATM, hoặc PayPal
- Cách kiếm thêm thu nhập:
+ Cách này là bạn giới thiệu bạn bè, người thân đến với TIXUMA, giống như việc quảng bá trang Web cho nhiều người biết đến TIXUMA
Level 1: Cần giới thiệu ít nhất 3 người.
Level 2: Những người đó cũng giới thiệu 3 người tiếp theo vậy là bạn được 9 người.
Level 3: Bạn đạt được 27 người
Level 4: Bạn đạt được 81 người
Level 5: Bạn đạt được 243 người
...
Level 9: Bạn đạt được 19683 người, bạn kiếm được 1.180 €
Cách tính tiền kiếm được mỗi tháng: 1 người ref bạn được 0.04€ X với số ref

Mình xin giới thiệu TIXUMA là của nước Đức, trang kiếm tiền này là 1 trang web tìm kiếm như google, nhưng bạn thấy google có trả tiền cho bạn không, không có đúng không ,nếu muốn được trả tiền thì phải đăng ký,nhưng đăng ký của google thì rất là phức tạp,phải đợi duyệt mới được
-Còn với TIXUMA khi bạn được giới thiệu vào thành viên, bạn đăng ký, bạn có cơ hội kiếm tiền với trang tìm kiếm như google
-Công việc của bạn khi làm thành viên của TIXUMA là: + 1 tháng bạn phải đăng nhập vào TIXUMA 10 lần và dùng nó tìm kiếm trang web ,thay vì dùng google, bạn sẽ được trả hoa hồng nhờ nó ,10 lần = 10€ có thể nhiều hơn thế cũng được , 10 ngày kể từ ngày đăng ký, sẽ tổng kết cho bạn 1 lần, và sẽ trả cho bạn khi đủ 10€ ,qua thẻ ngân hàng ATM ,hoặc PayPal

pp đức hay pp nào cũng đc hả cậu?

hóng proof :eek:
mà hình như thằng này ngoài 2 euro ban đầu ra thì mỗi tháng đc 4 cent chứ mấy :confused:

Last edited:
4 cent 1 tháng lấy đâu ra 10 lần đăng nhập dc 10$ trả tiền qua ngân hàng đức hoặc paypal, 19683 ref kiếm được 1.180 € các bác cố gắng phấn đấu nhé, còn để mà nhận được 10$ cho 10 lần sử dụng có mà mục thất.

Bác nhận được tiền chưa? Cho xem bằng chứng để có hứng thú phát triển hệ thống nào?
Cảm ơn nhiều!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back