• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tittle

Status
Not open for further replies.

greatvcc

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Insuree Balance
0

Last edited:
Đã mua thẻ VCC của cậu này. Confirm hàng chất lượng, dịch vụ thân thiện nhiệt tình, giá cả ngon nghẻ hơn so với các dịch vụ khác. Sẽ quay lại những lần tiếp theo.

:eek: thẻ có sẵn tiền á, mới mua bên muabank cái cho pp Việt Nam! hết 4.6$ mà đếch có đồng nào

Giá trên thẻ đã bao gồm tiền trong thẻ để ver luôn rồi bạn nha. Mua về xài luôn thôi
nghĩa là thẻ chỉ để very acc paypal thôi chứ k có đồng nào để giao dịch đúng k? :D

Uh bạn. Thẻ chỉ có chức năng verify acc thôi.
:D 70k, rẻ hơn bên muabank, lần sau sẽ ủng hộ bác, sp bên muabank hơi chán, add xong đợi từ sáng tới tối mới có code, mong bên bác sp tốt :)

muốn nạp $ vào thẻ thì nạp như nào. ví dụ mình cần add 10$ để sử dụng thì sao cậu

mình mun nạp $ vào thẻ skrill để bet thi nap kieu j bạn.
muốn rut tien ra thi rút ntn?

Mình đã sử dụng dịch vụ của bạn này. Support nhanh chóng, hoạt động tốt.
Bạn nào có nhu cầu nên thử :).

thẻ hạn bao nhiêu năm bác

dịch vụ từ đức mà mua song check Bin ra VN là làm sao ta =))))

Vừa dùng thử dịch vụ xong, support quá tốt và nhanh gọn lẹ, cảm ơn thớt, chúc đông khách nhé! :D

hết hàng rồi bác ơi, update đi nào, pm skype không thấy rep :(

đang giao dịch 1 cái vcc paypal giá 70k qua skype ko0l..

đã giao dịch xong, nhanh gọn :D. còn được chém gió vs thớt nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week