• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tình trạng reg STR bị lag

Status
Not open for further replies.

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Chả hiểu sao mà dạo này mình reg acc STR nó cứ bị lag, dẫn đến ko nhận đc STR mặc dù là báo "You did it !" (matherfuker o_O)
Ảnh demo :

Mặc dù chờ cả 1440 phút luôn rồi nhưng nó vẫn cứ thế đấy o_O, ức chế ko chịu nổi
Tuy là làm 7-8 acc mới bị 1-2 acc nhưng khá là ức chế, vì là acc buy mà

Có vài người nói cách khắc phục là send STR 1 ít vào rồi send lại, nhưng vẫn vậy, cái đó nó chỉ áp dụng với cái phần send 25-receive 25 thôi chứ ko nhận lại đc 2 phần connect fb với mail

Thiệt là chán quá đi mà :oops:

Giờ dc bao nhiêu 1acc thế ?

baoh hết lag bạn sẽ nhận đc
cũng ko phải đâu mình có acc reg cách đây 1 tháng rồi complted hết các bước bây giờ kiểm tra vẫn là 0

mình cũng bị y như vậy, khá là ức chế. Có chờ nó cũng chả cập nhật, đã thoát ra thì xác định là 0 luôn rôi

lỗi này ức chế thật , sáng h` mất 10 acc vì lỗi này mặc dù đã send vào 50 rùi send 30 qua acc kia lại vẫn ko đc bouns :mad:

lỗi này ức chế thật , sáng h` mất 10 acc vì lỗi này mặc dù đã send vào 50 rùi send 30 qua acc kia lại vẫn ko đc bouns :mad:
sent vào 50 và sent ra 29 thui ạ hihi 30 nó k bonus đâu ạ :) nếu thấy đúgn cho em xin 1 like đi ạ hihi :) hem bit tàik hoản em đế nkhinàom ới dc verified :)

sent vào 50 và sent ra 29 thui ạ hihi 30 nó k bonus đâu ạ :) nếu thấy đúgn cho em xin 1 like đi ạ hihi :) hem bit tàik hoản em đế nkhinàom ới dc verified :)
Mình bị cả trên dưới chục acc ko lẽ ko biết
Cho dù là 25 26 hay 2 mấy 3 mấy, hay 100 thì nó cũng vậy thôi, vì đó là lỗi từ str rồi, chẳng qua là bạn reg còn ít nên chưa gặp qua đó thôi :)

Các bác reg acc từ invite hay là reg mới tinh vậy

Mình nhận fix all lỗi nhé ( có trả công :p )
- Ko nhận đc stellar ( 105 str hay 25 str )
-Lỗi sever error
-Lỗi Another linked
-Lỗi checkpoint .
Ai wan tâm ib mình ^^ hoặc pm tren face Kyno Thái nhé.

khi nào lỗi bạn reset lại modem là hết , AI có acc chiến str bán ít với

từng thử như bạn nói, nhưng kết quả ko phải như thế. Haizzz Chắc chỉ là lỗi lag của Stellar.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom