• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tình trạng bn và rb chậm trễ một cách không thể chịu được và cách giải quyết.

kidachi

Senior
Reactions
318
MR
0.001
Hiện tại em đang tham gia PTC chủ yếu mà hoạt động tại MMO's Job Market !!
Hiện tại trong box có 1 vài mem thôi ( số ít so với người uy tín ) tuyển mem các site nhưng không chịu rb và bn
Lý do các bạn ấy đưa ra : "bận quá chưa có thời gian tổng kết site " !OK cái này em đồng ý nếu như mà bận việc ở ngoài chưa có thời gian! Vấn đề là sau cái " bận " đó các bạn ấy cũng hẹn ngày giải quyết như kiểu 1,2 ngày nhưng đến thời gian đó lại 1 câu " bận quá cho mình 1,2 ngày " ! không thì chống chế bằng cách " các bạn báo danh lại id, số click, ngày kick , PP/AP/LR " ! Và rồi sau đấy lại lặn tiếp .........và không biết là có lặn hẳn không ! MÀ 1 SỐ BẠN BẢO BẬN QUÁ KHÔNG CÓ THỜI GIAN TỔNG KẾT NHƯNG LẠI VẪN TUYỂN MEM SITE KHÁC ẦM ẦM , AI LÀ NGƯỜI ĐÓ VÀO ĐỌC TỰ HIỂU NHÉ
VÌ vậy em thiết nghĩ vì quyền lợi của member nói chung và newbie nói riêng đề nghị các MOD có cách giải quyết

Riêng ý kiến của em : bạn nào chậm rb và có hẹn ngày giải quyết , sau ngày giải quyết tiếp tục không xử lý thì tiến hành lock topic đó và cảnh báo bạn đó , sau 2 ngày lock không giải quyết thì Ban luôn !
Thiết nghĩ MOD và AMDIN nhanh chóng vào cuộc
Thân

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

up cho mọi người đọc

ủng hộ ý kiến của bạn kidachi :binhsua06:
ai thì tự hiểu nhé,mình k tiện nêu ra ở đây,kẻo gây thù chuốc án

Upvote 0
Thì bạn cứ vào topic report scam (Stick) rồi đưa ra topic nào hứa hẹn+ bằng chứng đang hẹn refback mà đã tuyển ref site mới để mình xem xét và xử lí. Số lượng topic đang hoạt động ở mmo job rất là lớn,mình không thể ngày nào cũng xem từng topic =.=
Quan trọng là ở các bạn thôi, mình thấy topic mà chủ ref scam thì chỉ có 1-2 bạn vào báo,cách giải quyết thì mình có nhưng mà có bạn nào báo topic nào đâu mà vào xử lí :|.
Thân!

Upvote 0
Thì bạn cứ vào topic report scam (Stick) rồi đưa ra topic nào hứa hẹn+ bằng chứng đang hẹn refback mà đã tuyển ref site mới để mình xem xét và xử lí. Số lượng topic đang hoạt động ở mmo job rất là lớn,mình không thể ngày nào cũng xem từng topic =.=
Quan trọng là ở các bạn thôi, mình thấy topic mà chủ ref scam thì chỉ có 1-2 bạn vào báo,cách giải quyết thì mình có nhưng mà có bạn nào báo topic nào đâu mà vào xử lí :|.
Thân!
đã hiểu ý kiến của MOD

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week