• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tình Iu của đời tôi

Tình yêu là vĩnh cửu , người yêu thì vĩnh biệt

sự thật khuyên bạn một câu. đứa con gái kiểu này nó không yêu ai đâu. bỏ qua đi chuyện gì đến sẽ đế cho tất cả vào làm kỷ niệm thôi.
Cùng chung ý nghĩ với mình. Lúc trước cũng yêu đứa con gái như thế nhưng biết dừng đúng lúc và rút ra rằng loại con gái đó nó không yêu ai cả

^^ chúc bạn tìm được người mới --- iu thương nhìu bạn hơn

Chia buồn cùng bạn, cố gắng quên đi thôi, cái gì ko níu giữ đc thì nên buông tay để cho mình bớt đau khổ :(

Mình ngược vs qt_timmy. Lúc buồn cứ fang cafe vs nhạc buồn 1 chập vào, phê phê lâng lâng sau đó sang hôm sau là thấy khá hơn ngay đó
mình mà có chuyện buồn....quất nhạc buồn zô dễ nổi quạo lắm:)):))....nghe cái lời nhạc với ý nghĩa của nó là tự nhiên máu nó cứ nóng lên:|:|....muốn đập con kia 1 trận ==".....tốt nhất là nghe nhạc cao cho nó hưng phấn với more energy hơn :D

con gái từ 15t tới 21 tuổi còn rong chơi lắm cậu à. :) Giữ đc tới khi cưới là cả 1 quá trình gian nan :). Thôi đừng bùn nữa, cuộc sống còn nhìu tươi đẹp, và còn mẹ bạn mà :)
Zay là mình thành công rồi, lúc yêu em nó có 17t hà, yêu nhau gần 6 năm rồi.

Mình hiểu 1 điều khi iu đừng nên lụy vì tình, đừng bao giờ ra mặt cho ng đó bjk là mình cần họ, chỉ như vậy tình iu mới lâu bền dc.
Không đúng đâu bạn à. Đừng vì 1 vấn đề mà suy ra nhiều hệ quả nhé. Sự thật là con gái nếu yêu thật lòng thì rất chung thủy, tợ hòn vọng phu. Khi yêu là biết tôn trọng, quan tâm chăm sóc lẫn nhau. Nếu người yêu bạn thấy bạn 0 cần họ, thì 1 ngày nào đó bạn sẽ mất người đó, và bạn sẽ có thêm 1 trang nhật ký giống như thế này nữa đấy!

Zay là mình thành công rồi, lúc yêu em nó có 17t hà, yêu nhau gần 6 năm rồi.

Không đúng đâu bạn à. Đừng vì 1 vấn đề mà suy ra nhiều hệ quả nhé. Sự thật là con gái nếu yêu thật lòng thì rất chung thủy, tợ hòn vọng phu. Khi yêu là biết tôn trọng, quan tâm chăm sóc lẫn nhau. Nếu người yêu bạn thấy bạn 0 cần họ, thì 1 ngày nào đó bạn sẽ mất người đó, và bạn sẽ có thêm 1 trang nhật ký giống như thế này nữa đấy!

Cưới chưa anh :)), cười xong lại thêm 1 quá trình gian nan ko kém nữa :))

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8xMS8wMS9jLzUvInagaMEYzU3NDU1ODlmZjBlOGI5ZTgyNDgzZGUzYjMzYzQ3ZGUdUngWeBXAzfE7DrXUgS8OpWeByBIYXkgQnXDcUIbaBG5nIFRheXxQaGFdUngIMSQaW5oIFTDdUngW5nIGZ0LiBUaMOhaSBOZ-G7jWMgQsOcUIbaBY2h8MXwy[/FLASH]
Dành cho ai có tâm trạng giống mình.

Đọc xong kũng thấy tâm trạng vì đã từng trải qua chuyện này, nhưng rồi mọi chuyên sẽ qua và mình sẽ nhận ra rằng : sẽ không còn tình yêu nào dc gọi là vĩnh cửu nữa.
Hãy thay đổi đi bạn, người đó không đáng để mình yêu

Last edited by a moderator:
Đất và trời có nơi nào giao hòa không? Tình yêu có nơi nào là vĩnh cửu mãi không?
......
Chúc bạn sớm lấy lại cân bằng trong cuộc sống và tiếp tục bước tiếp trên đường đời.

Cho mình hỏi bạn ở đâu và bạn gái bạn tên gì vậy?(Nghe câu chuyện sao giống nhỏ bạn mình ghê)
Có thể cô ấy để người thứ 3 hoặc bạn làm kẻ phòng hờ, nếu bạn chia tay cô ấy thì vẫn còn người kia hoặc ngược lại.
Bây giờ bạn hãy dứt khoát đi, càng để lâu dài thì người khổ là bạn thôi.
1 là người đó đang thử bạn.
2 là loại con gái xem tình yêu như trò chơi.
"Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời", bạn ko quyết định dứt khoát thì bạn vẫn còn khổ dài dài.

Last edited by a moderator:
Thấy cái nick là biết dân chung tình rồi.hihi.Tớ cũng thế.Thôi kệ.Ty mỗi người mỗi vẻ.Bạn còn mắn mỏ người yêu.Chứ tớ thì chưa từng.Không biết trân trọng thì đừng trách sao nó mất.Mình trân trọng nhưng cũng mất thì mới trách người đó được.Gọi chồng thời buổi này nó bình thường và vô vị lắm.Ox Bx hình như là cái từ không thể thiếu trong audition.Nhưng mà yêu thì chắc tim chỉ chứa được 1 người.Nên hỏi rõ trước đã

Chủ thớt lớp mấy thế ? Chồng chồng vợ vợ chắc là cấp 2 chắc luôn :m131:
Mình chia tay người yêu tháng 3/2011 này, xa nhau quá, mà người ấy của mình gặp nhiều khó khăn, được anh ấy giúp đỡ và như thế nào thì ai cũng biết rồi đó :m020:
Trên đời này không có gì là mãi mãi cả :m020:

cuộc sống bây giờ thực dụng lắm, mình chưa biết cảm giác thất tình :D, tại cứ nghĩ tới chuyện cưa gái lại thấy ngại :)), thôi coi như mất đi 1 con bup bê vậy :x

nam 2012 mới bắt đầu mà sao nhiu người bùn thế :(

Mình khá hiểu cảm giác này :) Vì khi đó mình cũng quen 2 người . nhưng thật sự rất yêu 2 người . Thế rồi 1 người cũng ra đi khi biết xác định tình cảm chắc chắn .
Ai bảo chia tay là không đau
Ai bảo người có lỗi lúc nào cũng là người không đau
Ai bảo như vậy
:)

Mình khá hiểu cảm giác này :) Vì khi đó mình cũng quen 2 người . nhưng thật sự rất yêu 2 người . Thế rồi 1 người cũng ra đi khi biết xác định tình cảm chắc chắn .
Ai bảo chia tay là không đau
Ai bảo người có lỗi lúc nào cũng là người không đau
Ai bảo như vậy
:)
Con gái là thế đấy hả? sao có thể iu 2 ng dc chứ.

Nhớ lại có 1 câu bữa bác Will post trên status: " Nếu bạn yêu 2 người, bạn nên chọn người thứ 2. Vì nếu bạn yêu người thứ 1, bạn đã ko yêu người thứ 2"

Nhớ lại có 1 câu bữa bác Will post trên status: " Nếu bạn yêu 2 người, bạn nên chọn người thứ 2. Vì nếu bạn yêu người thứ 1, bạn đã ko yêu người thứ 2"
câu này ý nghĩa nà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,923
171,000
Latest member
gachbongvn
Back
Top Bottom