Spotlight Tình hình OFFER năm nay và những hoạch định tương lai!

OFFER CÓ PHÁT TRIỂN MẠNH KHÔNG?

• Chắc chắn phải vậy rồi!

Votes: 15 35.7%
  • Ừ, cũng có thể!

Votes: 17 40.5%
  • Không, nó đến ngày tàn bây giờ kìa!

Votes: 6 14.3%
  • Chả quan tâm, đek phải việc của mình!

Votes: 4 9.5%

• Total voters
    42
site us hên xui. thấy xui nhiều hơn cree thấy liền mà cách tính như hút máu + rút xương luôn chả ham đâu

đặt hết lòng tin vào site mình đang làm :binhsua166: mặc dù có lúc site credit rất thấp , nhưng tớ vẫn không bỏ site được lý do vì chỗ làm quen thuộc lâu rồi từ lúc mình mới học làm offers:binhsua162: cho đến làm sub :binhsua172:, bên cạnh đó thì admin hỗ trợ cho sub khá tốt. Có thể hiện tại site đang thấp nhưng đợt tới sẽ thay đổi, tớ thấy rằng một số mems khi site bị rớt credit - point thì chạy toán loạn lên hỏi site này site nọ , mục đích cũng là tìm chỗ làm tốt hơn :binhsua57: ok đó là quyền lợi của anh em không ai ngăn cản được.Vì đã làm site này lâu rồi nên không thể dứt bỏ hay còn gọi là ăn cháo đá bát khi nào ngon thì quay về còn khi nào dở thì thôi kệ nó mình kiếm chỗ làm tốt hơn đó.... chẳng biết nói gì hơn nữa là vẫn trung thành với site của mình đang làm và sẽ làm cho đến khi nào admin giải tán hoặc ko thể làm offers tiếp tục và cũng có thể có một hướng đi riêng nếu như muốn làm một site offers --> nhưng chưa ham muốn làm mấy site off lắm.:binhsua160:
Chúc offers ngày càng phát triển và đem lại thu nhập cao cho anh em :binhsua57:
đồng tình với cậu!.cơ bản là offer nó có thời điểm của nó...ko hẳn là do admin .admin nhiều khi cũng không quyết định được hết về vấn đề credit...nói chung các cậu đặt mình vào vị trí của admin sẽ biết...mọi chuyện không đơn giản.chỉ bùn cười khi thấy các cậu thấy cre thấp thì đi đổ cho admin cắt bớt cre, mình tin chuyện đó là ko có...:).offer sẽ vẫn phát triển nếu các cậu có lòng tin........vào nó:binhsua166:

Tệ hơn VLTK mới ra nhỉ mình cày 1 ngày cũng 300k còn event thì lụm ko dưới 7-800k sau này bão hòa :(( bỏ lun òi!
VLCM tui cũng chơi đến70 rùi nghỉ nè :D thấy nó chán chán sao ấy :(
ko hiểu sao mình thấy mấy cái game kiêu đó sao sao ây. Thấy bno chơi dữ lắm cày ngày cày đêm mà sao mình chả thấy hám gì cả . Mình gà quá sao :-s Hay là già rồi nên chơi mấy món đó ko hợp :D

:)) VLTK thời hái ra tiền 2005 2008 giờ hết rồi. 1 ngày cũng được 500k :)). 2 máy cày thiên nhẫn vân long kích cũng 200 acc :-s. VLTK money market bên cuáotinhoc phải bay qua mmo4vn lánh nạn còn gặp nữa sao. thiệt là đau lòng quá đi :((

đồng tình với cậu!.cơ bản là offer nó có thời điểm của nó...ko hẳn là do admin .admin nhiều khi cũng không quyết định được hết về vấn đề credit...nói chung các cậu đặt mình vào vị trí của admin sẽ biết...mọi chuyện không đơn giản.chỉ bùn cười khi thấy các cậu thấy cre thấp thì đi đổ cho admin cắt bớt cre, mình tin chuyện đó là ko có...:).offer sẽ vẫn phát triển nếu các cậu có lòng tin........vào nó:binhsua166:
ở đây tớ không đề cập đến chuyện admin cắt cre hay không , credit phụ thuộc vào tỉ lệ leads của của mỗi con off( không nhớ có phải tỉ lệ lead hay ko đại loại là tổng số lượt click vào con off). Nếu mọi người đã từng chơi site US thì sẽ thấy con nào ăn càng nhiều tỉ lệ click của nó càng cao và ngược lại.

Last edited by a moderator:
ở đây tớ không đề cập đến chuyện admin cắt cre hay không , credit phụ thuộc vào tỉ lệ leads của của mỗi con off( không nhớ có phải tỉ lệ lead hay ko đại loại là tổng số lượt click vào con off). Nếu mọi người đã từng chơi site US thì sẽ thấy con nào ăn càng nhiều tỉ lệ click của nó càng cao và ngược lại.
Đúng rồi đó bạn, tỉ lệ click những con lead cao lun "khủng" nhiều khi net "hoảng" , còn vấn đề cắt credit lại là vấn đề khác rồi, 1 admin/sup tốt sẽ biết "cách" giữ "quân"!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,625
171,660
Latest member
lixi88nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week