Tình hình mạng FPT liên quan đến Pix hiện nay của một số bạn !!

ở vn thì fpt là vip nhất rồi, h bạn nói vậy thì nghỉ pix cho lành
=> không phải đâu bạn, FPT ở Việt Nam đúng là "Mạnh nhất" đối với các quán Net đó vì đa số người ta vào Net chơi game là nhiều ^^.

the1st said:
tui FPT gói 220k 1 tháng xài có thấy sao đâu, ngày log > 10 acc vẫn gõ như thường, lâu lâu time out vài cái rồi lại nhảy gõ tiếp
=> Mình xài gói 275k/tháng (đã khuyến mãi 30k mỗi tháng :( ) Nhưng không hiểu sao cứ bị như tình trạng này hoài. Tối hôm qua phải log 9acc ngồi gõ cả 1h10p mới được 1kcode :|:|.

đã nói khi gõ thì dùng 3G viettel(speed cao gấp mấy lần gói cước 275k bạn đang dùng ,có thể đạt mức 7.2MB/s-->14.4MB/s),còn xem phim nghe nhạc ,lướt web thì dùng cố định cho đỡ tốn $;))

VNPT 165K CUNG MÕI TAY MÕI CHÂN NHƯ BÁC :binhsua95:

Chưa xài Dcom Viettel bao h :D:D. Sử dụng máy bàn nên cũng làm biếng xài cái đó :D:D
Hôm Nay mới đi đem Modem lên cho bên FPT test lại. Nếu tối nay đi chơi về sớm sẽ test thử modem lần nữa xem sao ^^

vicvaness said:
VNPT 165K CUNG MÕI TAY MÕI CHÂN NHƯ BÁC
huudung1989 said:
viettel 140k gõ mỏi tay cần chi nhiều
=> 2 tên này dám lôi kéo khách hàng FPT qua 2 mạng khác là hok được nha :binhsua95: (Mặc dù rất mún qua mạng VNPT nhưng mà lỡ họp đồng 12 tháng đợt 2 rồi :p)
Thôi hết năm nay rồi chạy lun hjhj

Last edited by a moderator:
FPT ra gói khuyến mãi mới , tăng gấp đôi speed :binhsua15: 6mpbs giá chỉ 275k/tháng , đem hóa đơn mạng cũ đang xài đc giảm 20k :binhsua24: . . . . nhưng chỉ để chơi game :m099: thôi fpt biến đi , vào mạng nước ngoài thì cà giựt :m077: làm mmo ko phù hợp với fpt đâu :m072: theo mình đánh giá là vậy :m119:

FPT ra gói khuyến mãi mới , tăng gấp đôi speed :binhsua15: 6mpbs giá chỉ 275k/tháng , đem hóa đơn mạng cũ đang xài đc giảm 20k :binhsua24: . . . . nhưng chỉ để chơi game :m099: thôi fpt biến đi , vào mạng nước ngoài thì cà giựt :m077: làm mmo ko phù hợp với fpt đâu :m072: theo mình đánh giá là vậy :m119:

fpt gói cước mạnh nhưng mà còn thua xa vietel với vnpt hiện giờ vnpt của mình 165k mà load như mưa cả ngày lẫn đêm

Sắp xảy ra chiến tranh của các mạng vnpt.fpt.vitel ....tất cả là tại pix

lúc trước chưa có soft anti time out thì cũng 10p time out 1 lần, nhưng có 1 lần máy đơ nên cài lại win và pix đêm đã hết bị time out mặc dù phải kẹp thêm acc mới, giờ thì ngon lành rồi
trước khi cài win cả cũ + mới đều time out

VNPT + soft XD new = thời hoàng kim của Pix :">

dù với bất cứ lý do j , đi chặn ko cho ngta thăm thú những trang web nước ngoài là hành động tồi tệ của mấy thằng cầm quyền vn . Tước mất quyền tự do con người . Đang định áp dụng chính sách ngu dân như thằng triều tiên hay j vậy ko biết :|

tình hình là 2 tuần nay mình bị chứng can't connect internet khi dùng soft Team18, dù lúc đó thử download vẫn download đc 600kb/s( gói cước 6mb FPT), sau đó thử dùng laptop ông anh dùng wifi cũng bị loading dài dài( dù là 2 giờ sáng, giờ thiêng của anh em captcha), cài lại win rồi nên chắc ko phải do sung đột hay phần mềm virus gì đâu, các pro dân IT hay mấy ông kinh nghiệm lâu năm có thể nghiêm cứu dùm mình đc ko. Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week