Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
Nhờ mấy pro zô share 1 tí thông tin hiện tại ấy mà... chứ chờ hơn cả tiếng rùi ko thấy pos ^_^

Bạn vui tính thật. Chỉ muốn người khác share tận nhà cho, trong khi thông tin luôn được update thường xuyên ở các topic lớn thì lại không chịu tìm đến nó :|

update nhanh hay chậm cũng tùy vào lúc mua nữa. thường thì từ chiều đến tối tầm 20 - 21h mua là vài phút update ngay. còn sau lúc đó mua là phải đợi đến sáng sớm nhé. nó còn bận duyệt request withdraw. mình đã thử rồi. lúc mua pos tầm giờ đó. rút tiền đang limit. đợi vài tiếng sau. khi nào rút tiền ko limit là nó update. có nghĩa là đã chốt xong danh sách những request withdraw của ngày hôm đó :D

vậy nên rút tiền JSS giờ nào là hợp lí nhất theo giờ việt nam nhỉ ?

vậy nên rút tiền JSS giờ nào là hợp lí nhất theo giờ việt nam nhỉ ?

cứ tối rút đi. chia lãi xong rút. nếu limit thì chiều hôm sau rút. vì thường là nó limit buổi tối. mấy hôm nay nó ko limit, fee lại thấp nữa nên cứ đủ min là request đi :)

cứ tối rút đi. chia lãi xong rút. nếu limit thì chiều hôm sau rút. vì thường là nó limit buổi tối. mấy hôm nay nó ko limit, fee lại thấp nữa nên cứ đủ min là request đi :)

Fee thấp càng dễ thu hút đầu tư đây nhĩ? Tín hịu còn làm ăn tốt dài dài roài :binhsua104:

Zô jss tripper bị đá ra... JSS đang RS hử mấy pro :binhsua94:

restart xong rồi còn restart j nữa. vừa login xong đây :|

Sao e đnhập xong rồi nhấn zô menu jss tripper thì nó kiu login lại nhĩ..... cứ làm mãi vẫn ko đc :binhsua85:

mới có thế này mà đã lo ah,nhớ lúc trước nó bị ddos off site cả ngày ,mấy ngày ko có lãi còn chưa sao nữa kìa :binhsua87:

vừa mới vô ra bình thường mà!!!!!!!!!!!!!!!!

Hjc hjc.. chắc rút tiền nhìu quá nó ko cho zô để rút đây :binhsua96:

vừa mới vô ra bình thường mà!!!!!!!!!!!!!!!!

Sao mình cứ bị thống báo... logout ra login lại vẫn hiện tượng đó nhĩ :binhsua87:

You are no longer logged in to JustBeenPaid properly.

Simply log in again and you are all set.

Note: this may require you to log out of JustBeenPaid and then log in again.

Up

Cho mình hỏi là JSS vừa restart xong vậy cỡ tháng mấy nó restart tiếp. Newbie ko dám mơ điền ma trận chỉ ăn chắc mặc bền :binhsua123::binhsua123: anh chị em dự đoán xem nào :binhsua101::binhsua101:

vào bình thường mà. có bị bay ra đâu 8-x

vào bình thường mà. có bị bay ra đâu 8-x

Nhấn dzô cái nút JSS-Tripper đó.... xong nhấn nút Enter..... là nó văng ra cái thông báo đấy.... ko bik có ai bị như mình ko nữa... :binhsua122:

bạn restart lại modem hoặc clear cookie trình duyệt của bạn đi, ở dưới dòng login Admin có nói về vấn đề này (cái khung ák) mà bạn chẳng đọc :)

Cho mình hỏi là JSS vừa restart xong vậy cỡ tháng mấy nó restart tiếp. Newbie ko dám mơ điền ma trận chỉ ăn chắc mặc bền :binhsua123::binhsua123: anh chị em dự đoán xem nào :binhsua101::binhsua101:

nghe giang hồ đồn là khoảng cuối tháng 8 đầu tháng 9 có khả năng RS tiếp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhấn dzô cái nút JSS-Tripper đó.... xong nhấn nút Enter..... là nó văng ra cái thông báo đấy.... ko bik có ai bị như mình ko nữa... :binhsua122:

Mới vô, dep mua pos bình thường, cập nhật pos mới mua liền luôn!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week