Help tinh hình cloudZer

thằng này gửi support hỏi nó vụ chuyển tiền về bank, bank ở VN ko có IBAN thì xử lý ra sao, mà để trống có được ko, nó ko thèm trả lời luôn, chắc thằng ul nó mở host này cho bọn eu chơi thôi, hôm nay bỏ nó luôn rồi, member thấy link này cũng chả ưa, lúc đầu cũng tưởng nó chơi đàng hoàng như thằng ul.to nên làm công không phí 2 tháng cho nó

thằng này gửi support hỏi nó vụ chuyển tiền về bank, bank ở VN ko có IBAN thì xử lý ra sao, mà để trống có được ko, nó ko thèm trả lời luôn, chắc thằng ul nó mở host này cho bọn eu chơi thôi, hôm nay bỏ nó luôn rồi, member thấy link này cũng chả ưa, lúc đầu cũng tưởng nó chơi đàng hoàng như thằng ul.to nên làm công không phí 2 tháng cho nó

Đợi 1 thời gian xem sao...Ko thì làm cái amazon gift card buy đồ tạm vậy :D

Các pro cho hỏi thằng này còn pay ko nhỉ? :)

Còn Pay Bank EU với Amazon Germany. Trước nó paid cho Bank VN,mình nhận 2 lần rồi,nó mới chuyển ngân hàng ko hỗ trợ Paid Bank VN nữa...đang còn dính hơn 500E ở đó. Chán

- - - Updated - - -

chơi th này thì chơi ul cho nhanh
giống nhau mà

2 thằng này là 2 công ty khác nhau. Nó chỉ mua code giống ul thôi. Nói chung thằng này làm ăn chán hơn ul nhiều

Hóa ra là thế. Thấy 2 thằng giống nhau định cho em nó làm mirror kiếm thêm tí cháo. Nó pay mỗi qua bank mà không support bank VN thì khác gì bảo ko pay :)). Thôi bỏ.

Sau 2 tháng chờ đợi thì tiền cũng đã về :D Post cho anh em ai có bank eu thì chiến nhé :D Thằng này PPD tốt hơn UL nhiều...bỏ cả 3 tháng rồi mà ngày nào cũng đc 4-5e

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member
thanhnam1997

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week