Spotlight Tình hình CF???!!!!!!

mrquoc9

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Mình xài paypal, tuần rồi tới nay vẫn chưa paid (thường paypal paid vào chiều thứ 6 hoặc 7 mà nay thứ 2 rồi o_O)! Và tuần này đến nay $ trong TK vẫn chưa add vô chế độ pedding mà tuần rồi đến nay $ vẫn cộng dồn :( đáng lẽ giờ nó pedding rồi và reset về 0$ sang tuần mới rồi chứ :confused: có ai bị như mình ko nhỉ :(

lúc chiều tầm 13h10 mình vẫn chưa thấy pending, thoát ra vào lại thì pending rồi.
tuần trước nó bảo t2 pay, chắc sáng mai ngủ dậy sẽ thấy $$$ thôi

Sáng log vô thì cái acc đã ra đảo. Hy vọng thớt ko bị. Lúc trước xài pp chả sao; 2 tuần trước add cái thẻ PO mà khổ nổi cái payment nó đã paid rồi lại ko xóa đi, lúc add thẻ phải cancel payment thì $ lại cộng về balance. Chắc nó tưởng mình chơi chiêu nên tiễn bạn lên đường :cool:. AE chú ý khi add thẻ.

vào cf thấy toàn pro VN lead ầm ầm :(
các nick VN đang lead nè:

trannguyen702
tuongvytn1
xuxixauxi23
.........

CF toàn hack wall

Cross fire của vtc à. toàn hack thôi, chơi làm gì

đợt này nó cho ra đảo hết.ai có tiền trong paypal thì sell hết đi nó đang lấy lại đó !!

cũng đôi lần nó cứ pending mà ko pay mở ticket cho nó, mà lười quá nên cancel rồi request lại bt :)
chả là của em có tận 2 cái pending luôn, khổ 1 cái là cái pending kia đc paid rồi mà nó vẫn cứ pending, thành ra giờ mà cancel thì nhiều khi nó lại nghĩ mình chơi chiêu, đã đc paid rồi lại còn cancel hic hic

Chưa pending tuần này thì chắc tuần sau nó sẽ cộng dồn để pending thôi. Chỉ là suy đoán chứ chưa gặp trường hợp như thớt bao g. Chúc thớt may mắn :)

chả là của em có tận 2 cái pending luôn, khổ 1 cái là cái pending kia đc paid rồi mà nó vẫn cứ pending, thành ra giờ mà cancel thì nhiều khi nó lại nghĩ mình chơi chiêu, đã đc paid rồi lại còn cancel hic hic
Cái nào pending 2 tuần mà chưa paid thì cancel; còn paid rồi thì cứ để đó nó muốn làm gì thì làm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week