Spotlight Tình hình CF???!!!!!!

Cái nào pending 2 tuần mà chưa paid thì cancel; còn paid rồi thì cứ để đó nó muốn làm gì thì làm.
nó có 1 nút cancel ấn 1 phát là tiêu vì cancel cả 2 cái trả rồi và cái chưa luôn!
Hy vọng tuần này nó paid+pedding luôn cái cộng dồn :(

nó có 1 nút cancel ấn 1 phát là tiêu vì cancel cả 2 cái trả rồi và cái chưa luôn!
Hy vọng tuần này nó paid+pedding luôn cái cộng dồn :(
em bị y chang luôn bây giờ mà cancel thì chắc chắn 2 cái pending bị dính hết làm sao mà cancel 1 cái đc, đã thế 50$ tuần này nó cũng có thèm pending đâu, hic

Những bạn mà không được Pending tức là đang bị NOT, vào kiểm tra trong mục Payment đó. nếu có chữ NOT Elit gì đó là acc không được trả tiền, đơi bao giờ hết NOT mới được. còn vấn đề về nó paid qua pp rồi nhưng vẫn có chữ Pending thì các bạn chỉ cần tạo một ticket gửi cho nó bảo là đã thanh toán và bỏ Pending đi là được. đừng cancel để add PO vào, nó cho đi ở.

Tình hình CF mình thấy vẫn ok mà, @@
Cho hỏi có ai pending 2 lệnh và đã đc thanh toán hôm nay chưa ạh

CF đợt này chém phũ lắm. ae chiến cẩn thận, đừng tạo ticket hỏi nó làm gì, không lại khổ :(

Những bạn mà không được Pending tức là đang bị NOT, vào kiểm tra trong mục Payment đó. nếu có chữ NOT Elit gì đó là acc không được trả tiền, đơi bao giờ hết NOT mới được. còn vấn đề về nó paid qua pp rồi nhưng vẫn có chữ Pending thì các bạn chỉ cần tạo một ticket gửi cho nó bảo là đã thanh toán và bỏ Pending đi là được. đừng cancel để add PO vào, nó cho đi ở.
không NOT ELIT luôn mới ghê thế mà $ tuần rồi vẫn cộng dồn! trong pending thì 1 cái paid rồi 1 cái chưa :(

paypal vẫn chưa đi vào khuôn khổ được :v nên nhiều lúc nó dở chứng là chuyện bình thường, cứ PO thì tiền về đều :v

mọi người yên tâm, em pending 2 cái nó để rất rõ Expected Clearing Date: December 7th, 2014 Hôm nay vẫn chưa tới ngày mà. Anh nào payment pending mà paypal có tiền thì cứ để im sang tuần hệ thống nó tự rết hết nhưng pending đã được trả.

Mình đang NOT chưa đủ điều kiện vẫn pending 2 cái đây bạn :v

Not hay không bị NOT đều bị pending hết. Từ 1 tuần đến 2 tuần bị hết. Không biết đây là lỗi hay là do tụi CF nó không paid. Khả năng nó không paid là cao. Nó chỉ paid cho những account mà nó tin tưởng trước. Còn lại chắc nó check rồi nó paid sau! Mình tuần nào cũng dc paid cả!

Member cf từ VN rất đông. Nghe ai được paid rồi thì phải xem lại thật hay ko, chứ thánh chém thì đi đâu cũng thấy

Not hay không bị NOT đều bị pending hết. Từ 1 tuần đến 2 tuần bị hết. Không biết đây là lỗi hay là do tụi CF nó không paid. Khả năng nó không paid là cao. Nó chỉ paid cho những account mà nó tin tưởng trước. Còn lại chắc nó check rồi nó paid sau! Mình tuần nào cũng dc paid cả!
Thánh ơi thánh có chém ko :v. E pm yahoo ko trả lời chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,536
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week