[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
Hôm nay có ai được pay chưa ! mình Rq từ 6h sáng đến giờ vẫn chưa thấy về :binhsua10:
:binhsua04: nhóm mấy $ thì về rồi còn nhóm mấy chục thì chừa về dù req cùng 1 lúc :binhsua04:

request lúc 7h00, 8h00 tiền về :m209:

ngày xưa byebye thằng ni vì nó đếm code ăn gian, bây giờ sau khi update server nó còn đếm ăn gian ko hả mọi người

vãi thật Rq cả ngày nay chả thấy $ về ! :binhsua12:

ngày xưa byebye thằng ni vì nó đếm code ăn gian, bây giờ sau khi update server nó còn đếm ăn gian ko hả mọi người

Thi thoảng 1000code bị trừ 50 hoặc 100. Tính ra thì cũng là tầm tầm những code mình đánh sai ==>> không tính là ăn gian :binhsua07:

vãi ! hồi nãy vào chỗ contact: gõ "CĐM mày !" . xong rq ! nó về liền ! nó hiểu tiếng Việt.

:binhsua01:

nản quá 60 ID speed 11 :binhsua39::binhsua39:

- - - Updated - - -

vãi ! hồi nãy vào chỗ contact: gõ "CĐM mày !" . xong rq ! nó về liền ! nó hiểu tiếng Việt.

:binhsua01:
coi chừng nó nhờ ai biết tiếng việt nói cho nó biết. Lần sau nó ứ pay cho nữa =))

id con bị ban có sao không mọi người nhỉ, nãy hoa mắt chắc đánh sai nhiều quá nên kha khá ID bị ban 5'
Ah nếu ID bị ban vĩnh viễn thì có ảnh hưởng gì đến ID chủ không nhỉ ?

ban 5' bình thường, ban vĩnh viến thì nó del acc luôn , còn bann nhiều thì ban luôn ID chủ thì phải

id con bị ban có sao không mọi người nhỉ, nãy hoa mắt chắc đánh sai nhiều quá nên kha khá ID bị ban 5'
Ah nếu ID bị ban vĩnh viễn thì có ảnh hưởng gì đến ID chủ không nhỉ ?

Tình hình là vài tháng trở lại đây mình chưa gặp trường hợp ID con bị ban nha! Có điều trước khi reques phải kiểm tra trên panel acc nào gõ sai nhiều + gõ rác phải xóa bớt ko thì nó banned ID chủ luôn :)

Tình hình là vài tháng trở lại đây mình chưa gặp trường hợp ID con bị ban nha! Có điều trước khi reques phải kiểm tra trên panel acc nào gõ sai nhiều + gõ rác phải xóa bớt ko thì nó banned ID chủ luôn :)

Xóa bớt ID có bị trừ số code đã làm được không vậy?

Xóa bớt ID có bị trừ số code đã làm được không vậy?

Tất nhiên là bị, nhưng phải chịu thôi, còn hơn là nó banned ID chủ :D

Sao giờ này CT vẫn chưa pay nhỉ, có ai được pay chưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk