[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.

make4me

Hero
Reactions
442
MR
0.008
Chat with me via Skype
Mình đổi pass của Panel rồi cũng ko được. Còn đổi hoặc thêm mới ID con nó cũng ko được. Ko biết sao đây ? Log ID con để cap cũng báo lỗi kết nối.

- - - Updated - - -

Ta hiểu rồi, acc con cũng phải change pass mới log được. hahaha
ID con mình đổi nó báo là submit rồi nhưng add vào bubu để gõ thì nó báo lỗi kết nối

chumgui

Hero
Reactions
333
MR
0.155
Chat with me via Skype
Mình đổi pass của Panel rồi cũng ko được. Còn đổi hoặc thêm mới ID con nó cũng ko được. Ko biết sao đây ? Log ID con để cap cũng báo lỗi kết nối.

- - - Updated - - -

ID con mình đổi nó báo là submit rồi nhưng add vào bubu để gõ thì nó báo lỗi kết nối

không phải đổi pass acc con trong panel của acc chủ. Dùng acc con log thẳng vào site, nó sẽ hiện mục yêu cầu change pass như acc chủ vậy đó..
- Nếu bạn có nhiều acc con, phải change từng cái...từng cái....mệt xỉu luôn.

Last edited by a moderator:

phamvn1988

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
chán kin, id cũ thì log không được, lập id mới cũng log không được, xóa id để lập mới cũng ko được. tóm lại là không được toàn tập

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
đã paid...nhưng log k đc ta...sử dụng vina...có ai gặp trường hợp giống mình k...đã đổi pass

Nó bắt đổi Pass. Chịu khó đọc lại những coment trước đi. Chưa gì đã kêu rùi :binhsua17:. Đổi cả ID con (Phải ra ngoài log vào trang web mới đổi được, ko đổi được trong panel)

MMO911

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
CT kêu ta đổi pass để bảo mật thông tin tốt hơn ... có lẽ có hacker vào sever thăm viếng ... nên cảnh báo đổi pass cho an toàn
... Mọi người chỉ cần đổi pass account chính là đc các account nhỏ để gõ thì không cần phải đổi cứ dùng bt đi ... nếu sợ thì cứ đổi lại ...
Những tk ai đổi pass ko đc là phải xem lại pass cũ của mình có vấn đề rồi 1. là hacker vào thăm hỏi rồi 2. là lí do kĩ thuật ... ... email lại tụi nó hỏi coi ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week