[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.

myclear2008

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
You have received a payment to your account U5417888 (myclear2001):

Date: 11/26/2012 5:59 AM
Batch: 121493492
From Account: U2847808 (captchatypers)
Amount: $8.61
Memo: N/A

alias91192

Senior
Reactions
251
MR
0.001
mình hiểu được vấn đề rồi nếu đăng nhập vào link : captchatypers.com thì khi kiểm tra thì nó sẽ báo lỗi

còn đăng nhập vào link này : http://worker.captchatypers.com/Forms/Login.aspx thì sẽ ko bị báo lỗi ^^!

không phải đâu bạn, lâu lâu nó bị lỗi như vậy, panel nó có thêm 1 lỗi nữa đó là khi số chọn từ ngày ... đến ngày ... để ktra số code, nếu khoảng cách quá xa thì các ID thường nằm lộn xộn, và cũng thường bị lỗi như bạn, vì vậy nên chọn khoảng cách gần nhau thôi, vừa mau vừa ko bị lỗi :)

không phải đâu bạn, lâu lâu nó bị lỗi như vậy, panel nó có thêm 1 lỗi nữa đó là khi số chọn từ ngày ... đến ngày ... để ktra số code, nếu khoảng cách quá xa thì các ID thường nằm lộn xộn, và cũng thường bị lỗi như bạn, vì vậy nên chọn khoảng cách gần nhau thôi, vừa mau vừa ko bị lỗi :)

theo mình kiểm tra là các id nó khoảng cách quá xa là do mình bị xóa user rồi tạo lại nó mới lộn xộn như vậy, bạn muốn nó xếp thẳng hằng cùng nhau thì xóa đi tạo lại 1 lượt là được, còn cái lỗi mình nói là vừa bị đây khi nó bảo trì hệ thống thôi

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Date: 11/26/2012 4:49 AM
Batch: 121485339
From Account: U2847808 (captchatypers)
Amount: $11.93
Memo: N/A

- - - Updated - - -

ai cần key vina cứ pm mình nhé...chữ ký

các bác cho em hỏi, em đưa panel cho mấy ku em cap, nó gõ lung tung giờ ban admin lun rồi, vậy thì nó có mở lại không và chờ bao lâu? tiền trong đó có mất k các bác?
Acc chủ nó thông báo thế này
[h=1]This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin[/h]

Last edited by a moderator:
các bác cho em hỏi, em đưa panel cho mấy ku em cap, nó gõ lung tung giờ ban admin lun rồi, vậy thì nó có mở lại không và chờ bao lâu? tiền trong đó có mất k các bác?
[h=1]This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin[/h]

thằng CT này mà gõ tầm bậy thì nó banned nhanh gọn lẹ :), bác pm YH nó hoặc gởi mail xin nó unban, năn nỉ nó nói là có member phá hoại group ..., hứa sẽ quản lý thật tốt không để xảy ra 1 lần nữa ..., chế cho tốt vào họa may nó unban, unban đc thì tiền vẫn còn, ko thì xin panel mới :)

saigonit

Hero
Reactions
763
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin

Chia buồn cùng thớt ,:binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week