Tin nhắn lạ

Chị chưa đi ngủ à ;)) ai chả mê gái, ( trừ bd) nhưng mà mê thì mê nhưng mà cũng phải tỉnh táo chị ạ :binhsua06:
dạo này theo em biến thành cú đêm luôn rồi ;))
cô nào có ý định tán tỉnh đại gia svalmta thì vào đây xem rồi liệu mà đổi chiêu đi nhé :))

dạo này theo em biến thành cú đêm luôn rồi ;))
cô nào có ý định tán tỉnh đại gia svalmta thì vào đây xem rồi liệu mà đổi chiêu đi nhé :))

ý chị ấy là: bộ đội nghèo có mấy đồng bạc lẻ tán chi cho mệt :binhsua01:

Em đi ngủ sớm mà. hn buồn buồn nên ngủ muộn.

Tốt nhất là khóa Sim chuyển Sim khác chứ sống thế này thấp thỏm quá cơ ! 2 tháng rồi có ai phá ko ?

Chắc là cô bé này thầm thương trộm nhớ Bác từ lâu rùi.Có khi ít nữa còn nhiều tin tán tỉnh ý.Chúc mừng:binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Tự dưng hôm nay đi chơi về nhận được 1 tin nhắn. ( không phải 1 mà là 2) nghi ngờ là tin nhắn rác, sợ nhắn lại có bị sao ko. không biết ai bị trường hợp như mình ko.

tin nhắn 1: vì đọc xong xóa liền nên ko nhớ nội dung, đại loại là:

mình nghĩ con ( hay thằng này) dở hơi. 2 năm trước mình đâu có ở VN đâu mà gọi cho nó. thế là xóa tn, lại nhận được 1 tin nữa:

Mình giật cả mình, nghĩ sao mà lại biết cả tên của mình, nhưng bình tĩnh lại, vẫn nghĩ là tin nhắn rác. vì tên của mình, số đt của mình cũng public lên mmo4me rồi. chắc là ai thấy nên định trêu ta chăng ?

Có bác nào bị như em chưa. ? :binhsua04:

khả năng là bị đứa nào đó chọc chơi vui thôi, hoặc cố tình làm quen rùi scam cái gì đấy
cơ mà số đt như thế nào? nếu là số bình thường (các nhà mạng VN, ko phải của tổng đài hay dịch vụ) thì cậu cũng nên reply lại đi, nhỡ đâu đấy, ng quen thật thì sao, sau này khỏi hối hận cậu àh, hay chí ít cũng đỡ phải ngồi suy nghĩ, nghi ngờ :binhsua06:

chắc là thằng Pê đê nào đó thôi :m131:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week