• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tin mới từ vn.ipanelonline

Hiện tại website có event là giới thiệu thành công 1 người Ref sẽ được tặng "ít nhất 2k"---> sẽ hơn 2k. (dạo này thường là 10d à)
Thế là hì hục chạy qua nhà hàng xóm mượn máy ref thử, nhưng không ngờ nó chơi kỳ quá các bác ơi. nó đã ra thông báo như thế này đây:
Với Zing mail: Error
Với Yahoo: không gửi mail active.
từ đó ---------> cái event ipanelonline đang tạo ra là xạo, vì với những thông báo trên coi như chúng ta ko có Ref thành công được, vậy là ko được tặng points. ác thiệt.
Mình vô tài khoản của mình, bằng FF hay IE, Crome đều bị tình trạng sau:

Chứng tỏ nó sắp SCAM rồi, haiza, một trang ngon thế này mà giờ mới kiếm được có 5 lần đã bị sự cố, thiệt là tiếc quá đi thôi,
có anh em nào đang chơi cái trang này thì vô chém vài nhát cho nó xôm nào.
Tin nóng rất là buồn cho các anh em đang chiến site này, như mình chẳng hạn, hic:binhsua80:

Last edited by a moderator:
SANG nay van binh thiong ma.minh cung da tu suong 1 ref co sao dau

site này mọi người cheat quá nhiều, có died cũng không phải chuyện lạ.

nó scam chắc rồi, mỗi đợt có pay cho vài mem để chứng tỏ là vẫn đang pay

giờ chỉ mong có thông báo "khi nào TQ sập lúc đó ipanel mới scam" :)) công nhận web này bị chit kinh mà sống vẫn lâu thiệt

yêu cầu pay đc 1 tháng rùi nè,có pay j đâu,mặc dù k cheat :))

Hy vọng thằng TQ sẽ sập kaka

TQ nó sắp del rồi.
kho nguyên tử của nó chưa đầy bom hẹn giờ rồi, giờ Hồ cầm đào tới nữa là cho ra tro thôi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom