Tin Mới Nhất Về Bé Trân Ở Đường Vĩnh Viễn Quận 10

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,471
MR
20.066
Insuree Balance
2242|100
mình mới nhận được tin của nhóm từ thiện khác share về tình hình bé bảo trân ở quận 10 bị ung thư máu ,link http://mmo4me.com/threads/ung-ho-cho-be-huynh-bao-tran-o-vinh-vien-quan-10.146950/ nên mình share lên để anh em biết để mừng cho bé và gia đình bé

BÉ TRÂN... KHỎE RỒI CẢ NHÀ ƠI

Tin vui tin vui cho cả nhà... cháu tui bữa nay mạnh khỏe rồi. Ăn nhiều lắm luôn. Mặt xẹp. Mắt xẹp lép rồi nha. Có chú Sơn vô nhõng nhẽo 1 chút nhưng rồi tự tay tháo băng mắt ra cho chụp hình luôn, ghê chưa... :)) Bé có được ngày hôm nay tất cả là nhờ ơn Đức và sự cầu nguyện của mọi người đó. Tuy công việc có 1 chút lo âu nhưng bù lại nhìn thấy bé Trân và những mảnh đời bất hạnh có 1 chút ấm áp, thấy tâm hồn thanh thản lại. Xin cám ơn tất cả mọi người. Cám ơn rất nhiều những tấm lòng nhân ái, những người con người nhân hậu! P/s: Mua cho bé mấy bộ đồ, 1 bộ màu hường mặc tết cho có mùa xuân. Ta nói... cứ luôn miệng đòi về nhà thấy thương lắm. Kk... mặc bộ đồ thấy ghét chưa :))

Tin vui cuối năm. Cầu mong bé sớm bình phục hoàn toàn.
Rất mừng vì ngoài việc cắm đầu kiếm tiền, vẫn còn đó chút lòng nhân ái của các anh chị em 4r.

mặc bộ đồ chữ " Phúc" đón tết hehe :D

Chúc mừng bé!

vui mừng cho bé . !!!

mừng cho bé

cho mình hỏi bệnh của bé có trị dứt điểm luôn được ko? có thể thấy lại được bình thường ko bạn? mong được tiếp tục cập nhật tình hình. Thanks

mừng cho bé

cho mình hỏi bệnh của bé có trị dứt điểm luôn được ko? có thể thấy lại được bình thường ko bạn? mong được tiếp tục cập nhật tình hình. Thanks
mấy câu hỏi của bạn mình ko thể trả lời được vì tình hình của bé bây giờ có 1 nhóm từ thiện thường xuyên theo dõi cho nên nhóm đó hiểu rõ nhất ,mình sẽ tiếp tục cập nhật tình hình của bé cho mọi người biết nếu có

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom