Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
chưa thấy nhân vật chính xuất hiện , chắc 3 zơ quá
ông hoanghung bị ban có vào đc đâu mà chính với chả phụ :binhsua146:

thích gây hứng hay mày chính là nich hoangdung nếu không sao lại binh vực cho nó hay là cùng đồng bọn rr`ae đang ném gạch nó thì nãy giờ tao toàn thấy mày chạy chữa cho ních đó đừng có lấy ních khác vào mà ngụy biện
Tau chẳng binh ai nhưng tau chỉ binh vực cái lý lẽ proof, dạng như mày chỉ được cái nói suông
:binhsua144: ecaptam sao thời nay dữ wa' ta :binhsua149:chẵn nhẻ cách đây vài hôm mình đọc bài of nó ko fai e nó sao. Mệt thì nghĩ chứ ai bắt gây hứng làm ji:binhsua153:

Last edited by a moderator:
tao nói lại cho mày hĩu 1 lần nữa nhé nich ecapteam này chính là ních hoangdung mà hiện giờ ae ném gạch tao nhác lập 1 nich để vào đính chính là no gây ra chứ không phải vào biện minh cho nich ecapteam .

tao nói lại cho mày hĩu 1 lần nữa nhé nich ecapteam này chính là ních hoangdung mà hiện giờ ae ném gạch tao nhác lập 1 nich để vào đính chính là no gây ra chứ không phải vào biện minh cho nich ecapteam .

Rãnh rỗi sinh ra dổi hơi :binhsua146:topic này wa' nhảm, mà sao lắm người dổi hơi thế nhẩy:binhsua139:Người ta nói 1 hiểu 10, đằng này nói 10 lại hiểu 1, ko bjt đàu óc có vấn đề ji ko ta :binhsua141:

vậy nãy giờ mày chả hĩu một cái gì tao nói mà cứ ném đá vào đầu tao thì cũng khác gi thằng dổi hơi nhỉ? tao tưởng mày là đồng bọn của thằng rr đó nữa chứ :)) tóm lại từ đầu tới cuối mày chả chịu đọc kỹ mà cứ comment bừa ra!

vậy nãy giờ mày chả hĩu một cái gì tao nói mà cứ ném đá vào đầu tao thì cũng khác gi thằng dổi hơi nhỉ? tao tưởng mày là đồng bọn của thằng rr đó nữa chứ :)) tóm lại từ đầu tới cuối mày chả chịu đọc kỹ mà cứ comment bừa ra!

Chắc mày cũng ăn mắm tôm cá thiu nhìu wa' chắc mồm mày cũng thúi nhỉ :binhsua146:thế á, còn ji nữa nói đại đi để người # khỏi phải nghĩ ngợi nhìu, phán bừa cũng có lý mà :binhsua146:tau đồng bọn of nó mà sao, k thì sao.. vô đây mà đập tao nè :binhsua149:

ít mồm đi đc. k , tôi thấy ông nói khá nhiều đấi , cm đủ người ta hiểu là đc, rồi mod close topic thích thì sicky tẩy chay hoanghung cho nó chết zơ đi

Chắc mày cũng ăn mắm tôm cá thiu nhìu wa' chắc mồm mày cũng thúi nhỉ :binhsua146:thế á, còn ji nữa nói đại đi để người # khỏi phải nghĩ ngợi nhìu, phán bừa cũng có lý mà :binhsua146:

ông cũng ít mồm dùm , k rep 1,1
p/s mod edit 2 cm này thành một cho tui cái

Ném đá ghê quá té thui

bác money sao giọng điệu cứ bênh vực bác hoanghung phải chăng nick ấy là bác nhờ mod điều tra ip xem sao để ra nhờ sally :binhsua146:

Scandanl hoanghung mình quyết đinh làm 1 clip dành tặng cho bác ấy có hình ảnh của bác mà chưa biết lựat bài nào

mấy bạn giúp mình chọn bài nhé bạn nào thấy bài nào hay và hợp với bác ấy thì đề nghị mình sẽ disign hình ảnh của bác ấy và chế theo cho anh em ném gạch :binhsua146: nếu mod kô đồng ý thì close giùm nhé
P.S em vừa làm xong mà lương tâm cắn rứt quá đưa lên cũng tội cho bác ấy hix hix làm mấy tấm đầu design còn mấy tấm sau thấy lương tâm cắn rứt quá kô biết khi báo với admin pix bác ấy có như em kô nữa :binhsua10:

bác money sao giọng điệu cứ bênh vực bác hoanghung phải chăng nick ấy là bác nhờ mod điều tra ip xem sao để ra nhờ sally :binhsua146:

Có tật thì mới giật mình chớ cậu :binhsua153: người lương thiện k bao giờ làm chuyện xấu xa :binhsua135: tớ chỉ bênh lẽ phải, thog tjn trung thục, còn ổ đó nói như bổ vào đầu người # làm tui chạnh lòng thôj...:binhsua139:

Hình mấy con c hó trong pix í

ý kiến hay đấy kiếm bài nào bá đạo chút :m131:

anh vicvaness chơi lun cái bài who let the dogs out ấy.toàn sủa bị họ rủa ko hà=))=))

haha, có kịch để xem rùi :binhsua146:
lại 1 vở kịch tồi, vở kịch k có lòng tự trọng, lại hùa theo dog ecapteam :binhsua139:

người bj ném gạch đầu tiền đấy chính là bác vicvaness đấy :binhsua146:nói thật vs bác k ai lại mò kim ban đêm ngoài mấy thằng trộm ra :binhsua146:nói thế bác cũng hỉu đi phàn nào :binhsua141:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back