Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.

kakoro147

Newbie
Reactions
68
MR
0.000
Sau khi bạn zzhoanghungzzz gây ra 1 cơ sự rất là khủng khiếp dân mmo captcha Việt Nam.
Bạn zzhoanghungzzz đã nhận được vô số gạch đá khổng lồ, bỗng chốc nổi tiếng hơn cả admin pix đáng ghét của chúng ta. Bạn Vinacess đã có 1 buổi đấu tố với bạn zzhoanghungzzz( yahoo của nó là nhomcaunguyen).
Đây là nội dung của cuộc trò chuyện :

Qua nội dung của cuộc trò chuyện, ta thấy bạn zzhoanghungzzz đang ngày càng có xu hướng phản động hơn, bám đít bám đuôi admin pix để quay ra cắn lại anh em mmo captcha chúng ta. như đó có thể khẳng định, bạn zzhoanghungzzz sẽ còn có những hành động gây ra sóng gió tới sự nghiệp captcha vĩ đại của chúng ta.
Chúng ta phải làm gì? khi sự phá hoại đang dâng cao! Bài học nhận ra là gì ?
Qua bài học đầu tiên từ zzhoanghungzzz tớ thấy sự quản lý của 4rum đang có dấu hiệu không ổn ?
Người nước ngoài có thể%r0tự do ra vào forum mmo mình 1 cách dễ dàng ? tại sao chúng ta không có 1 hình thức bảo mật 4rum? tránh sự truy kích của người nước ngoài ?
Ví dụ như 1 forum PTC trước đây tớ từng biết, có hình thức captcha tiếng việt phân biệt người Việt Nam với người nước ngoài ? tại sao 4rum mnh ko có ?
Ví dụ đại loại như câu :
sau tuổi tí là tuổi con gì trong lịch của Việt Nam ? ( t đố thằng admin pix bay vào được 4rum tao đó )
Nếu như .... Nếu như.... muộn còn hơn không? vote 1 phiếu cho bảo mật forum mmo Việt
:binhsua162:

thật ra mình làm video hình ảnh của bạn ấy nhưng mình kô nỡ tung lên , thôi mình làm hình ảnh này minh họa thay cho bạn ấy vậy.kô biết khi bạn ấy gửi thư cho admin pix bạn ấy có nghỉ tới sẽ có kêt cuộc và hậu quả như thế này kô hay là cố tình muốn dell nick của bác luke vì sự ganh tị mà để cho admin pix reset acc về rate all thành thật chia buồn với anh em [video=youtube_share;H-oxaAKpn_g]http://youtu.be/H-oxaAKpn_g[/video]

Last edited by a moderator:
Cách làm câu hỏi không khả thi lắm thì phải hồi đó có mấy cái auto ptc không biết câu trả lời search google nó ra liền

xé tem bác nó giờ kô phải là con người nửa mà đã biến thành 1 con quái vật mặt thì xấu như mxxx mà lại con gian ác đó là điều sỉ nhục cho dòng họ nhà nó chắc bâme nó ăn ở ác lắm nên mới đẻ ra 1 đứa con biến chất như nó

sửa lại kìa bác kô thấy ảnh :binhsua162:

up lại ảnh đi ông bạn. ghét nhất thể loại người ăn ko được đạp đổ.

Like cho cái ý tưởng muốn bảo vệ nồi cơm chung cả làng xã.:D

Có chuyện gì thế anh em . Tôi mới ngủ dậy , chả hiểu đầu cua tai nheo ra sao . Ai tóm tắt sơ qua với .

zzhoanghungzzzEcapteam đó mờ

làm câu hỏi làm gì khi mà bạn zzz hùng gì đó có thể reply hộ admin pix =)))

Có chuyện gì thế anh em . Tôi mới ngủ dậy , chả hiểu đầu cua tai nheo ra sao . Ai tóm tắt sơ qua với .

Có kẻ đang muốn phá nồi cơm của ae mà... Cái tên Hoanghung gì đó gửi mail thách thức gì đó. Có cái ảnh đâu ấy..
Đúng là làm hại cả dân captcha

OMG,sao lại có vụ người VN lại đi hại người VN nhỉ,khác gì kẻ bán nước...

bỏ cap đi là vừa ko vì pix thì bạn zzhoanghungzzz trước sau j thì vẫn còn phản bội lại ae captcha.. người ta nói phải dẹp thù trong thì mới tới giặc ngoài đc.

Quá bựa hôm kia còn report tadt người ta không tin thì phải chứng minh mình không phải lại đi báo admin pix nó mới là người phá nồi cơm mấy thằng không ăn được thì đạp đổ sẽ có ngày trời tru đất diệt

anh em nào có facebook lang ra rộng rãi luôn đi cho bà con biết

Last edited by a moderator:
xuất hiện cạp tặc :m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member