Tin khủng khiếp lại đến từ bạn zzhoanghungzzz ( sưu tầm từ bạn vinacess)

Status
Not open for further replies.
Là loại khỉ đầu chó =)) chứ ko phải chó nha hẻ hè

Phải chi thằng dog đó nó biến khỏi thế giới này cho dân cạp yên ổn.:binhsua162:

thằng hoangdung là thằng phản động nhất, thiên lôi sẻ dòm ngó nó thôi, ai cũng chưởi nó trước sau gì ra đường xe đụng chết :))

Trời dạo này mưa hoài sao Bác Thiên Lôi hum cho nó một búa nhỉ. :binhsua163:

dis bà mẹ thì ra là thằng chó Huy làm ae đình công thằng này tớ biết nhà nó nè ae nào muốn vào chém nó không :)) dm điên wá

dis bà mẹ thì ra là thằng chó Huy làm ae đình công thằng này tớ biết nhà nó nè ae nào muốn vào chém nó không :)) dm điên wá

Nghe nói ổng là đàn em của ô kia, nghe ông hoanghung nói ông ecap bỏ nghê lâu ùi.
Nếu chém thì chém đệ tử ông ecap, chứ ko phải ô ecap, có phải nhầm người ko, nhìn 2 hóa thành 1 :binhsua163:

Last edited by a moderator:
bỏ đâu ních này trước tớ cùng team nó nhưng nó lừa đảo trước bán soft tren web ecapteam.com đó giờ nó đổi ních là hoangdung mà thằng này tớ rất hĩu nó. thần kinh nó không như người bình thường đâu

Bác dạy đàn e lại yk nó làm a e bực lên hết cả roù :binhsua163:

bằng chứng đâ5, ô phải đưa ra bằng chứng hoanghung là ecap, thấy ai cũng nói mà k thấy bằng chứng đâu.. như vậy vô pháp lý ùi còn j nữa :binhsua144: cháp nhận nó scam ô đi, nhưng k nên phán đoán bừa, phải đưa ra bằng chứng đeu1EC3 chứng minh nếu ô đúng thì ô làm j cũng được, nếu sai thì ra đảo ở nhá tội clone nick:binhsua146:

bỏ đâu ních này trước tớ cùng team nó nhưng nó lừa đảo trước bán soft tren web ecapteam.com đó giờ nó đổi ních là hoangdung mà thằng này tớ rất hĩu nó. thần kinh nó không như người bình thường đâu
Ơ hoanghung mà hoangdung nào???????????? topic ghi hoanghung

tớ cũng ở huế để kêu mấy thằng em xử nó dis me làm ae ko kiếm đc miếng cơm mà đập nó cũng thấy tội vì thần kinh nó không như người bình thường mới khổ.

Ơ hoanghung mà hoangdung nào???????????? topic ghi hoanghung
thì cái thằng các cậu đang ném gạch đó mấy bữa nay cạp ko được thử vào forum ngóng tình hình thì ra là thằng chó mất dạy đó làm bực cả mình

tớ cũng ở huế để kêu mấy thằng em xử nó dis me làm ae ko kiếm đc miếng cơm mà đập nó cũng thấy tội vì thần kinh nó không như người bình thường mới khổ.

Tôi nói cho ô hay, ô clone nick ơi, ô hoàng hùng trước kia có post bài viết về giao lại toàn bộ cho đệ tử của ô đó, ô ecap đi làm việc # chớ ko làm việc này nữa, nghe nói cái ô nhập liệu ji đó cũng vào pr có ji đâu mà hay, đừng nói ô clone nick nhập liệu 24h.com rồi vào phán như thánh nhé.:binhsua137: thấy giộng ô nồng nặc mùi sữa cam quýt wa'. Đừng đổ lỗi người ta tùy tiện, đưa ra để chứng minh xem mình nói là đúng.

Tôi nói cho ô hay, ô clone nick ơi, ô hoàng hùng trước kia có post bài viết về giao lại toàn bộ cho đệ tử của ô đó, ô ecap đi làm việc # chớ ko làm việc này nữa, nghe nói cái ô nhập liệu ji đó cũng vào pr có ji đâu mà hay, đừng nói ô clone nick nhập liệu 24h.com rồi vào phán như thánh nhé.:binhsua137:

bố có hĩu tui đang nói gì không phải ông huy ở trang nhaplieu24h.com đâu đã không biết thì đừng vội lên tiếng nhé! thằng mà tui đang nói trước kia dùng nich ecapteam này để bán soft xiao cho ae nè nhớ lại đi

Tui cũng nge wa cái tên ecapteam này rồi, nó hư hỏng nhứt mà tui từng gặp, đệ tử nó chỉ học theo cách quản lý của ô đó, giờ ô lại đem cái nịck đó ra để phân bua hoang hùng tui nghĩ ô là admin nhaplieu24h, chuyên gia pr và sờ cam. Ô chính là người đục nước thả câu. Nick này tui nghe ko qen giọng điệu nó thay đổi từ hồi nào ùi, đợt trước tui nhớ ko lầm ô ecap ko thể nào có giọng điệu như ô được, chẳng lẻ ô nói ecap đần độn nhưng giờ tui thấy ô thông minh wa', lời nói chuẩn như thép vậy.

ca sĩ tạo scandan còn chúng ta tạo sóng trên 4room =))

Tui cũng nge wa cái tên ecapteam này rồi, nó hư hỏng nhứt mà tui từng gặp, đệ tử nó chỉ học theo cách quản lý của ô đó, giờ ô lại đem cái nịck đó ra để phân bua hoang hùng tui nghĩ ô là admin nhaplieu24h, chuyên gia pr và sờ cam. Ô chính là người đục nước thả câu. Nick này tui nghe ko qen giọng điệu nó thay đổi từ hồi nào ùi, đợt trước tui nhớ ko lầm ô ecap ko thể nào có giọng điệu như ô được, chẳng lẻ ô nói ecap đần độn nhưng giờ tui thấy ô thông minh wa', lời nói chuẩn như thép vậy.

tại tui cũng là một nạn nhân vì không hiểu tình hình dạo này ít vào forum để hóng thấy pix vậy vào xem nguyên nhân mà khi nghe chủ Topic để đoạn chát nc thì tui biết ngày là thằng đó trước kia là cùng làm 1 team nhưng không chấp nhận đc cách sống của nó với làm ăn toàn để ae chữi vì ních ecapteam này tui và nó cùng xây dựng chữ tín vậy mà nó đạp đổ hết công sức của tui cái thằng này phải dạy cho nó 1 trận điên wa trời.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom